Linh sam siêu hoa, Cục Xương & em Tú

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
em tạo lũa để làm cảnh thôi anh ah.
Nếu bạn tạo lũa để làm cảnh thì bạn đi tìm 1 cái lũa tự nhiên thật hợp rồi chơi nhé. Chứ lũa làm mà làm cảnh thì kg đã lắm. còn nếu làm lũa trong bể thủy sinh thì bạn gặp a Dã Quỳ nhé

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
hoa tím nhìn đả quá.mà hình như hoa đen bên cạnh nở đẹp hơn:bz
==================================
đẹp quá! đẹp và tươi như hoa.
==================================
hoa tím thì thấy nhiều rồi, nhưng hoa màu đen ''nở'' đẹp như vầy thì chưa từng thấy
Bé heo Tú còn nhiều tấm còn tươi hơn nhiều đó anh em ui. Heo này là 1 máy cười mà. Ấn nút enter vào là cười liền à;));));))

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
cu Nguyên sao này chẳng kém cạnh bố Tùng nha anh!không biết khi nào con em mới được chừng ấy!chăm cây,"chăm" người đẹp không ngán mà em chỉ ngán chăm con nít anh ạ!rất mong có dịp xem tận mắt những cây ls của anh!cám ơn anh chia sẻ!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cu Nguyên sao này chẳng kém cạnh bố Tùng nha anh!không biết khi nào con em mới được chừng ấy!chăm cây,"chăm" người đẹp không ngán mà em chỉ ngán chăm con nít anh ạ!rất mong có dịp xem tận mắt những cây ls của anh!cám ơn anh chia sẻ!
Cũng may từ bé a dạy được thằng ku tính tự lập, kg thì cũng phê đó e. 4 tuổi hơn tí đã tự biết làm mọi thứ tối thiểu để lo cho bản thân ku cậu rồi.
SG-NT đơn giản mà. 10-11h đêm lên xe, khoảng 6-7h sáng tới nơi. Yên coi tập trung băng đảng New York kéo ra NT đập phá 1 trận đi e

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
Cũng may từ bé a dạy được thằng ku tính tự lập, kg thì cũng phê đó e. 4 tuổi hơn tí đã tự biết làm mọi thứ tối thiểu để lo cho bản thân ku cậu rồi.
SG-NT đơn giản mà. 10-11h đêm lên xe, khoảng 6-7h sáng tới nơi. Yên coi tập trung băng đảng New York kéo ra NT đập phá 1 trận đi e
em sẽ cố gắng thu xếp và kêu gọi anh em...ra anh chơi 1 chuyến!