Linh sam cafe và Cục Xương

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
LINH SAM VÀ CỤC XƯƠNG,ý tưởng tên quán này kg chừng rất hay và trở thành thương hiệu đó Tùng.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
không gian thoáng và đẹp quá anh Tùng ơi
Cảm ơn Vinh. Hiện giờ Vinh đang ở Quảng Ngãi luôn à? Hôm vừa rồi đi Đà Nẵng có ghé Quãng Ngãi cà phê cà pháo với mấy anh cả vòng ra lẫn vòng về mà vẫn chưa biết được mặt Vinh

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
LINH SAM VÀ CỤC XƯƠNG,ý tưởng tên quán này kg chừng rất hay và trở thành thương hiệu đó Tùng.
Lấy tên Linh sam thôi anh ơi. Chứ lấy tên Cục Xương sau này nó lớn lên nó mắc cỡ với bạn gái nó giận nữa thì toi anh ui:((
==================================
Lâu quá kg lên , hôm nay thấy trang trí bài bản như là triển lãm đó Tùng
E mới kê thử vài hàng xem sao đó anh. Chuẩn bị e bố trí lại toàn bộ vườn tược nhìn sẽ khác hẳn nữa đó a

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tổ chức ọp ở đây được không bạn?
Diện tích từ hồ bơi qua bên văn phòng (kể cả khuôn viên cây xanh cho văn phòng) khoảng 600m2. Phần dành cho cafe 900m2. Khu vực dành cho vườn nuôi cây ngay sau quán cafe là 1400m2. Khu vực ngay trước mặt quán dùng để làm đồi cỏ và để xe là 1000m2.
Vậy thì chắc đủ để ọp đó bạn. Hihi
Chưa kể có bãi đậu xe của Khu nhà mẫu kế ngay bên cạnh Linh sam cafe khoảng 2000m2 nữa. Nếu khi ọp ẹp thiếu thì mình sẽ mượn họ

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Diện tích từ hồ bơi qua bên văn phòng (kể cả khuôn viên cây xanh cho văn phòng) khoảng 600m2. Phần dành cho cafe 900m2. Khu vực dành cho vườn nuôi cây ngay sau quán cafe là 1400m2. Khu vực ngay trước mặt quán dùng để làm đồi cỏ và để xe là 1000m2.
Vậy thì chắc đủ để ọp đó bạn. Hihi
Chưa kể có bãi đậu xe của Khu nhà mẫu kế ngay bên cạnh Linh sam cafe khoảng 2000m2 nữa. Nếu khi ọp ẹp thiếu thì mình sẽ mượn họ
Ý mình hỏi là có dịch vụ trọn gói như ăn/ngủ/thư zãn,... không í?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ý mình hỏi là có dịch vụ trọn gói như ăn/ngủ/thư zãn,... không í?
Cách đây mấy năm thì chắc là kg phải suy nghĩ gì về việc thư zãn. Nhưng bỏ nghề lâu rồi nên lạc hậu về vụ này. Các vụ còn lại thì ok bạn ạ. Đó là lo thư zãn số lượng đông người kg nổi thôi. Chứ vài chục người trở lại thì vẫn hạt điều được>:)