Lửa càng đỏ thì Hoa càng đẹp

lan-chi

Thành viên tích cực
Hoa này mấy cánh , mấy ký vậy bác , mới nhìn là ngất ngây rồi, hoa mực của bác hấp dẫn quá ,

vuacaycanh

Thành viên tích cực
_ Con này, có dịp các anh xuống Long hải, nhà em. Ngồi sát biển, nướng mực cá, nhậu tối sáng.

lan-chi

Thành viên tích cực
_ Con này, có dịp các anh xuống Long hải, nhà em. Ngồi sát biển, nướng mực cá, nhậu tối sáng.
Anh lưu số điên thoại của em rồi nha , có dịp anh và khoảng 20-30 ae chiến hữu trên diễn đàn ghé nhà em ngắm loại hoa này nha , chi ngắm rồi về thôi, ha ha ha ha

vuacaycanh

Thành viên tích cực
Anh lưu số điên thoại của em rồi nha , có dịp anh và khoảng 20-30 ae chiến hữu trên diễn đàn ghé nhà em ngắm loại hoa này nha , chi ngắm rồi về thôi, ha ha ha ha
_ Nhà em sát biển Dinh cô, Nằm trong Đoàn an dưỡng 298, thứ 7, CN khách du lịch đang trước nhà em đông lắm.

_ Rượu rắn, rượu mật ong có 24/24.

_ Mấy anh có bồ nhí, ra em.

pitieel

Thành viên Mua Bán
_ Nhà em sát biển Dinh cô, Nằm trong Đoàn an dưỡng 298, thứ 7, CN khách du lịch đang trước nhà em đông lắm.

_ Rượu rắn, rượu mật ong có 24/24.

_ Mấy anh có bồ nhí, ra em.
zậy sẳn tiện ...cho xin cái number phone luôn nha vuacaycanh!!!!!

maivang5canh

Thành viên
Hoa này mấy cánh , mấy ký vậy bác , mới nhìn là ngất ngây rồi, hoa mực của bác hấp dẫn quá ,
Mấy cánh là do ở bạn đó!vết khứa càng nhặt thì hoa càng nhiều cánh,vết khứa thưa thì hoa ít cánh.
1kg nhiều hoa cũng có mà 1 hoa trên 1kg cũng có luôn.

maivang5canh

Thành viên
Tôi không biết uống nhưng mà theo tôi ,phải là đặc sản thế này thì mới "phê" chứ!.
Tặng các bạn nè:

maivang5canh

Thành viên
Thế ở đó có con tôm tít to như vầy không bạn ?

Con này luộc chín xé phay chấm muối tiêu chanh ngọt hết ý luôn!

vuacaycanh

Thành viên tích cực
_ Quá dữ, rượu mồi quá chuẩn, bợm bợm. Em có quan điểm, thà bỏ bồ chứ không bỏ nhậu

vuacaycanh

Thành viên tích cực
Thế ở đó có con tôm tít to như vầy không bạn ?

Con này luộc chín xé phay chấm muối tiêu chanh ngọt hết ý luôn!
_ Con vậy mà to gì, nếu thích tôm tích, sáng 8 giờ, gọi thằng bạn, nó mang cho một rỗ.

_ Ở mình 3 con 1 kg, bự lắm, nướng lên thì tuyệt cú mèo.