Lời xin lỗi _ Ra mắt

VUTIENTHANH

Thành viên
Lời đầu tiên xin gửi tới toàn thể cô , bác cùng toàn thể các anh chị em trong diễn đàn lời chúc sức khỏe - Hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống . Cho em được tự giới thiệu
Họ tên : Vũ Tiến Thành
Ngày sinh : 13-10-1982
Nơi sinh sống & làm việc : TP Hải Dương
Số ĐT : 0989.839.034
_ Chắc mọi người sẽ thắc mắc tại sao tiêu đề bài viết của em lại là ( Lời xin lỗi _ Ra mắt ) ? Vâng cách đây đúng 1 năm và 2 tháng . Cũng giống mọi người đó là được may mắn vì niềm đam mê của mình lại là bonsai - cây cảnh ,em lang thang vào các diễn đàn ,các trang web về cây cảnh để được thỏa lòng đam mê và học hỏi , rồi khi lạc vào diễn đàn ta , như là có 1 duyên số và định mệnh ,em đã choáng ngợp bởi rất nhiều tác phẩm được tạo ra từ bàn tay của các nghệ nhân cũng như thành viên của dd . Được học hỏi những kiến thức vô tận và đầy đủ về cây cảnh của Anh Ba,Anh Vinh,Bác Thắng ,Bác Lô ,Anh Công,Anh Văn ,Anh lehidu,Anh Phong Nguyen,Anh DoanVuNguyen,Anh Kiên... Được cảm nhận những thấy sự ấm áp,tình cảm của những thành viên ,những lời chúc mừng mỗi khi có chuyện vui,những lời chia sẻ động viên những lúc buồn của những thành viên dành cho nhau ,được thấy sự phát triển của dd ngày một lớn mạnh từ việc tăng số lượng thành viên,đến việc các tác phẩm của thành viên được TG biết đến & công nhận (TP của anh Vinh ,anh Ba,bác Thắng...) ,các thành viên không phân biệt già trẻ,gái trai,( cô Chantroihong ,Muasaobang,Cá,TT88,Huong84 ...),không phân biệt tuổi tác ,quốc gia,( Bác Xuân ,Bác Phong Nguyen...)rồi lần lượt các buổi off từ nhỏ lẻ,địa phương ,đến các buổi off lớn mang tính chất từng vùng từng miền,và cả nước .Thiết nghĩ từ lòng đam mê cây cảnh em được vào dd ,được học hỏi những kinh nghiệm , lượng kiến thức vô tận về cc và cuộc sống ,được mở rộng tầm mắt những tác phẩm từ VN đến TG ,được học cách cư sử cách sống có nhân và những điều để làm 1 con người tốt ,được cảm nhận những tình cảm mà mọi người dành cho nhau...Vậy mà hơn 1 năm em cứ lặng lẽ đón nhận những thứ tốt đẹp đó , lặng lẽ vào rồi lại lặng lẽ ra , không lời chào hỏi , không lời cảm ơn ,cũng vì tính em hơi nhát , cộng với việc chẳng có tác phẩm nào ra hồn lên em chưa đủ tự tin để có thể chào hỏi có thể bàn luận với mọi người .Nhưng đến hôm nay , dù là hơi muộn nhưng em tự nhủ với bản thân , dd là gia đình thứ 2 của mình ,vậy thì mình sẽ là người có lỗi khi cứ im lặng ,khi không chia sẻ như mọi người .Hôm nay là kỷ niệm tròn 1 năm 2 tháng từ khi đăng ký là thành viên , em xin gửi tới toàn dd lời xin lỗi chân thành ,và xin được ra mắt để chính thức là một thành viên trên dd của chúng ta . Kính chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh và gắn bó hơn !
VŨ TIẾN THÀNH.

Chắc chắn anh đã nói hộ cho nhiều người ,trong đó có tôi .cám ơn nhiều nhé. trong tinh thần học hỏi và chia sẻ cùng nhau tôi nghỉ anh còn khiêm tốn quá thôi(không phải nhút nhát,thiếu tự tin đâu)đã là TV của D D anh chắc đã thấy ACE trong d d luôn hết mình chia sẻ , giúp đở ,động viên cho bất cứ tv nào có yêu cầu mà ...chúc vui ,khỏe...đạt nhiều t/công trong cuộc sống.

lehoaian

Thành viên tích cực
:))hii... Nói lời chào ra mắt là được rồi .
Còn XIN LỖI _ ai làm gì có LỖI mà đem cho bạn kia chứ .( Chơi chử chút xíu .) :)):)):)). hii chúc vui vẽ

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Ui, có tên của em nữa kìa hì hì :p .
Lỗi của anh to lắm đó nhé , to như 2 con bò lận đó hè hè :D. Phạt anh 2 ký kem để chuộc lại lỗi ,mau mau gửi vào Bình Định đi nào :)).
Thực ra gặp gỡ trên diễn đàn này ,nói chuyện qua lại cũng không thể nào dùng những ngôn từ hoa mỹ ,để nói lên tình cảm mọi người dành cho nhau như thế nào ,chỉ có thể là gặp gỡ bên ngoài từ những cái bắt tay xiết chặt,những cái ôm đến nghẹt thở và những nụ cười dành cho nhau rất nhẹ nhàng và tình cảm ... Bởi thế anh cố gắng sắp xếp công việc để đi off nhé! .
Rất vui được biết đến anh , 1 thành viên tâm huyết của CCVN :)

lehoaian

Thành viên tích cực
Lỗi của anh to lắm đó nhé , to như 2 con bò lận đó hè hè :D. Phạt anh 2 ký kem để chuộc lại lỗi ,mau mau gửi vào Bình Định đi nào :)).
Thực ra gặp gỡ trên diễn đàn này ,nói chuyện qua lại cũng không thể nào dùng những ngôn từ hoa mỹ ,để nói lên tình cảm mọi người dành cho nhau như thế nào ,chỉ có thể là gặp gỡ bên ngoài từ những cái bắt tay xiết chặt,những cái ôm đến nghẹt thở và những nụ cười dành cho nhau rất nhẹ nhàng và tình cảm ... Bởi thế anh cố gắng sắp xếp công việc để đi off nhé! .

Được ôm thiệt hả Cá ? ôm đến nghẹt thở luôn hả ? Chắc nha !??? Mơi mốt về Quy Nhơn offline không cho tui ôm là bị kiện à nhe !

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Được ôm thiệt hả Cá ? ôm đến nghẹt thở luôn hả ? Chắc nha !??? Mơi mốt về Quy Nhơn offline không cho tui ôm là bị kiện à nhe !

Cá rất cực độc , ôm Cá hoặc bị Cá ôm là sẽ bị hạ độc8-> ....Nhắc trước chứ không mai mốt ăn vạ bắt đền thuốc men thì khổ lắm ạ :D.
Mà đã ôm rồi là dzính như keo 502 đó ah nha ;))
Suy nghĩ lại đi ,nghĩ cho kĩ chút chút Chú ơi !8-}

Cá rất cực độc , ôm Cá hoặc bị Cá ôm là sẽ bị hạ độc8-> ....Nhắc trước chứ không mai mốt ăn vạ bắt đền thuốc men thì khổ lắm ạ :D.
Dzậy ,hổng phải là CÁ VÀNG rồi...:-??

VUTIENTHANH

Thành viên
Chắc chắn anh đã nói hộ cho nhiều người ,trong đó có tôi .cám ơn nhiều nhé. trong tinh thần học hỏi và chia sẻ cùng nhau tôi nghỉ anh còn khiêm tốn quá thôi(không phải nhút nhát,thiếu tự tin đâu)đã là TV của D D anh chắc đã thấy ACE trong d d luôn hết mình chia sẻ , giúp đở ,động viên cho bất cứ tv nào có yêu cầu mà ...chúc vui ,khỏe...đạt nhiều t/công trong cuộc sống.
Cảm ơn anh TD có lời chúc và động viên
==================================
chúc anh tham gia diển đàn vui vẻ
Cảm ơn GKH nhé ,nếu bình bầu mình sẽ bình bầu bạn là người nhiệt tình đến thăm các topik nhất =D>
:))hii... Nói lời chào ra mắt là được rồi .
Còn XIN LỖI _ ai làm gì có LỖI mà đem cho bạn kia chứ .( Chơi chử chút xíu .) :)):)):)). hii chúc vui vẽ
Cảm ơn bạn An nhiều ,mình cảm thấy tự tin hơn vì sự vui tính của bạn
Cái nik ,cách hành văn,và màu chữ trên bài viết của em rất ấn tượng ,ít nhất là với anh ,( ăn kem giúp con người ta hạnh phúc hơn đấy ,có dip nhất định sẽ làm em hạnh phúc ) P/S; Chắc chắn anh sẽ cố gắng để cảm nhận những cái bắt tay và những vòng tay ôm nghẹt thở như em nói

lehoaian

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn An nhiều ,mình cảm thấy tự tin hơn vì sự vui tính của bạn
Vui là chính mà em !
nhắc nhỏ em tý xíu nè : Nhớ sử dụng nút cảm ơn nhé ! hii :)):)):))

Có thứ nào dính chắc hơn keo 502 không Cá ơi ???
Thích Được bị đầu độc , thích bị trói ... lắm cơ . hàhà...:)):)):))

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Dzậy ,hổng phải là CÁ VÀNG rồi...:-??
Goldfish là Cá Vàng Chú ạ , mà Chú bảo không phải là Cá Vàng thì chắc là Oldfish => Cá Già X_X

Cái nik ,cách hành văn,và màu chữ trên bài viết của em rất ấn tượng ,ít nhất là với anh ,( ăn kem giúp con người ta hạnh phúc hơn đấy ,có dip nhất định sẽ làm em hạnh phúc ) P/S; Chắc chắn anh sẽ cố gắng để cảm nhận những cái bắt tay và những vòng tay ôm nghẹt thở như em nói

Hì hì chắc là ấn tượng đẹp anh hén :) " Nếu không thì uhm đại đi cho em vui mừng chút xíu :D " ăn kem mùa này là lạnh từ trong bụng ra đấy anh ạ ..... Khi nào đến Quy Nhơn alo cho Cá nhé anh! Cá sẽ cho anh cảm nhận những điều trên X_X

Có thứ nào dính chắc hơn keo 502 không Cá ơi ???
Thích Được bị đầu độc , thích bị trói ... lắm cơ . hàhà...:)):)):))
Dạ Cá mới phát hiện 1 loại keo mới :)) .Sẽ cho toại nguyện =))=))

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Well come to dd cây cảnh VN, mong rằng bạn sẽ tự tin, tìm được niếm vui,hạnh phúc cũng như học hỏi được nhiều kinh nghiệm trên dd này. Chúc bạn thành công.

VUTIENTHANH

Thành viên
Goldfish là Cá Vàng Chú ạ , mà Chú bảo không phải là Cá Vàng thì chắc là Oldfish => Cá Già X_X

Hì hì chắc là ấn tượng đẹp anh hén :) " Nếu không thì uhm đại đi cho em vui mừng chút xíu :D " ăn kem mùa này là lạnh từ trong bụng ra đấy anh ạ ..... Khi nào đến Quy Nhơn alo cho Cá nhé anh! Cá sẽ cho anh cảm nhận những điều trên X_X

Dạ Cá mới phát hiện 1 loại keo mới :)) .Sẽ cho toại nguyện =))=))
Ấn tượng đẹp về cách hành văn ,ấn tượng đập ngay vào mắt là màu chữ xanh mát mắt và avatar chẳng liên quan j đến nik :p . Mùa đông lạnh mà được cảm nhận những điều trên chắc chắn sẽ rất ấm áp và bị mất ngủ hihi
Well come to dd cây cảnh VN, mong rằng bạn sẽ tự tin, tìm được niếm vui,hạnh phúc cũng như học hỏi được nhiều kinh nghiệm trên dd này. Chúc bạn thành công.
Thank anh đã động viên.:-*

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Ấn tượng đẹp về cách hành văn ,ấn tượng đập ngay vào mắt là màu chữ xanh mát mắt và avatar chẳng liên quan j đến nik :p . Mùa đông lạnh mà được cảm nhận những điều trên chắc chắn sẽ rất ấm áp và bị mất ngủ hihi

Này anh nhé ! Về cách hành văn thì em không bàn đến bởi ai cũng nên trau dồi ngôn ngữ cho riêng mình, vì mỗi người có mỗi cách ứng xử và sử dụng ngôn ngữ của riêng họ so với tính cách của họ .
Thấy màu xanh này nhẹ nhàng và cũng là màu xanh hi vọng ,nên em hay dùng đến thế thôi ,thỉnh thoảng em còn dùng các màu khác nữa đấy ạ !
Còn cái avatar ư! Ở diễn đàn này em có sử dụng 2 cái avatar ,chắc anh đang muốn nói đến hình cô gái hén . Không hiểu sao khi nhìn thấy tấm hình đó là em thích nó ngay luôn, em thích hình đen trắng ,thích cái hình xăm điệu đà con chim én ở vai và thích vẻ đẹp gợi cảm mà không sexy của cô gái chụp ở góc độ đó:D. Chỉ tóm gọn lại là em thích

VUTIENTHANH

Thành viên

Này anh nhé ! Về cách hành văn thì em không bàn đến bởi ai cũng nên trau dồi ngôn ngữ cho riêng mình, vì mỗi người có mỗi cách ứng xử và sử dụng ngôn ngữ của riêng họ so với tính cách của họ .
Thấy màu xanh này nhẹ nhàng và cũng là màu xanh hi vọng ,nên em hay dùng đến thế thôi ,thỉnh thoảng em còn dùng các màu khác nữa đấy ạ !
Còn cái avatar ư! Ở diễn đàn này em có sử dụng 2 cái avatar ,chắc anh đang muốn nói đến hình cô gái hén . Không hiểu sao khi nhìn thấy tấm hình đó là em thích nó ngay luôn, em thích hình đen trắng ,thích cái hình xăm điệu đà con chim én ở vai và thích vẻ đẹp gợi cảm mà không sexy của cô gái chụp ở góc độ đó:D. Chỉ tóm gọn lại là em thích
hehe ,theo thuật tướng số thì lời văn và màu sắc yêu thích cũng thể hiện tính cách con người đó cá , còn về avatar có thể đó cũng là cá tính của em ,vì nếu như bình thường khi đọc nik người ta thường nghĩ ngay đến chú cá vàng tung tăng ,hehe nhưng của cá thì khi đọc nik rồi nhìn lên thì thấy 1 cô chim trắng ( anh nói tắt nhé : cô chim trắng = cô gái da trắng xăm hình con chim :-")

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
hehe ,theo thuật tướng số thì lời văn và màu sắc yêu thích cũng thể hiện tính cách con người đó cá , còn về avatar có thể đó cũng là cá tính của em ,vì nếu như bình thường khi đọc nik người ta thường nghĩ ngay đến chú cá vàng tung tăng ,hehe nhưng của cá thì khi đọc nik rồi nhìn lên thì thấy 1 cô chim trắng ( anh nói tắt nhé : cô chim trắng = cô gái da trắng xăm hình con chim :-")

Anh cứ bông đùa ,em thì chẳng nghĩ đến tướng số anh ạ :D . Thế nhìn lên không phải là 1 con cá vàng tung tăng mà là 1 cô gái anh có vui không ạ :-". Làm gì có cô chim trắng = cô gái da trắng anh ơi! Cô gái da đen 50% đấy ạ 8->8->

Một ngày nào đó :một mình thôi cháu ngồi nhìn con CÁ VÀNG (đừng nghỉ ngợi gì khác ngoài con cá vàng trong bể kính ) trong tỉnh lặng tuyệt đối nhé cháu sẽ thấy rất nhiều điều ...
- HÌNH NHƯ LÀ CÓ LOẠI CÁ MANG TÊN :CÁ ÔNG GIÀ VÀ LÀ CÁ NƯỚC MẶN.

VUTIENTHANH

Thành viên
Một ngày nào đó :một mình thôi cháu ngồi nhìn con CÁ VÀNG (đừng nghỉ ngợi gì khác ngoài con cá vàng trong bể kính ) trong tỉnh lặng tuyệt đối nhé cháu sẽ thấy rất nhiều điều ...
- HÌNH NHƯ LÀ CÓ LOẠI CÁ MANG TÊN :CÁ ÔNG GIÀ VÀ LÀ CÁ NƯỚC MẶN.
Đồng tình với quan điểm của Bác TD ,P/s: em nghe cá ông già lần đầu đó anh,có thật ah?