Lời tỏ tình dể thương

tambaodai

Thành viên
Một mùa Noel nữa lại về, đó là lúc chúng ta dành cho nhau những lời yêu thương, những lời chúc Giáng sinh An lành hạnh phúc. Đó cũng là thời điểm lý tưởng để các đôi trai gái yêu nhau tỏ bày tình cảm để còn kịp "ra giêng anh cưới em". Mình nhớ một câu không bít của ai: " Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào." do vậy mình chép tặng bài thơ này cho anh em trẻ trên diễn đàn, đặc biệt là Haibien và Ledinh 2 người nỗi tiếng diẽn đàn về chém nhưng khi gặp các em thì bẽn lẽn như anh Ba.

KHÔNG ĐỀ

Đêm Noel tôi vẫn đến nhà thờ,
Đường tấp nập bụi đời chen hoa lá.
Tôi không tin thế gian này có Chúa,
Nhưng vẫn tin rằng trong cuộc sống có em.

Rất đỗi ngây thơ, trong trắng dịu hiền
Lấy yêu thương sửa trăm lần tội lỗi.
Nếu có phải một lần quỳ xưng tội
Em chính là vị Chúa của lòng tôi.

Bài này mình kg nhớ đề nên ghi Không đề, còn các bạn mún đề sao thì đề đừng ghi thầy đề hay số đề là đc.
Chúc anh chị em diễn đàn Giáng sinh an lành, Hạnh phúc.@};-@};-@};-

xuantunguyen

Thành viên tích cực
anh Bảo ơi, nhớ em không? :)
anh Bảo vui tính thật, chỉ có điều anh uống mạnh quá, em út chịu không thấu.

bigbabol

Moderator
Một mùa Noel nữa lại về, đó là lúc chúng ta dành cho nhau những lời yêu thương, những lời chúc Giáng sinh An lành hạnh phúc. Đó cũng là thời điểm lý tưởng để các đôi trai gái yêu nhau tỏ bày tình cảm để còn kịp "ra giêng anh cưới em". Mình nhớ một câu không bít của ai: " Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào." do vậy mình chép tặng bài thơ này cho anh em trẻ trên diễn đàn, đặc biệt là Haibien và Ledinh 2 người nỗi tiếng diẽn đàn về chém nhưng khi gặp các em thì bẽn lẽn như anh Ba.

KHÔNG ĐỀ

Đêm Noel tôi vẫn đến nhà thờ,
Đường tấp nập bụi đời chen hoa lá.
Tôi không tin thế gian này có Chúa,
Nhưng vẫn tin rằng trong cuộc sống có em.

Rất đỗi ngây thơ, trong trắng dịu hiền
Lấy yêu thương sửa trăm lần tội lỗi.
Nếu có phải một lần quỳ xưng tội
Em chính là vị Chúa của lòng tôi.

Bài này mình kg nhớ đề nên ghi Không đề, còn các bạn mún đề sao thì đề đừng ghi thầy đề hay số đề là đc.
Chúc anh chị em diễn đàn Giáng sinh an lành, Hạnh phúc.@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:-*:-*:-*:-*
em cám ơn anh Bảo nhiều, thật nhẹ nhàng và tinh tế

tuteoteo

Thành viên mới
Bài thơ hay quá anh, em sẽ chép bài này vào cái thiệp hihi, chờ nàng đọc xong câu: Nếu có phải một lần quỳ xưng tội, em chính là vị chúa của lòng tôi. là mình nắm lấy tay của cô ấy phải không anh?@-)
tẹng tèng teng teng em đi mua cái thiệp đây

tambaodai

Thành viên
Bài thơ hay quá anh, em sẽ chép bài này vào cái thiệp hihi, chờ nàng đọc xong câu: Nếu có phải một lần quỳ xưng tội, em chính là vị chúa của lòng tôi. là mình nắm lấy tay của cô ấy phải không anh?@-)
tẹng tèng teng teng em đi mua cái thiệp đây
nhớ mua thêm cái mủ bảo hiểm nữa nha em:(:)(:)(:)((