Lộc vừng trổ lộc đầy cây

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Không biết năm này sẽ làm ăn thế nào, nhưng từ đầu năm nay đến giờ hoa hòe trong nhà mình rộ hoa. Hết đào, mai, nghinh xuân lại đến lộc vừng. Hy vong năm nay đầy lộc như em lộc vừng này

Hùngcòi

Thành viên tích cực
A ơi cây ra hoa đẹp quá chúc mừng a Tùng nhe.e gửi tài khoản của e.Trần Mạnh Hùng.chưng minh thu số 111488496.tài khoản Techcombank 19025875998866.a gửi vào đây hộ e với nhe

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
A ơi cây ra hoa đẹp quá chúc mừng a Tùng nhe.e gửi tài khoản của e.Trần Mạnh Hùng.chưng minh thu số 111488496.tài khoản Techcombank 19025875998866.a gửi vào đây hộ e với nhe
Có tài khoản Vietcombank kg e? Có thì a chuyển thẳng luôn khỏi phải ra ngân hàng. Kg thì thứ 2 a cho kế toán đi chuyển cho e nhé.
à, Techcombank chi nhánh nào vậy Hùng?

Kim Khánh

Thành viên tích cực
2013 đã qua năm tuổi rồi mà, đầu năm chắc còn chút ít vĩ thanh của năm trước thôi.

Cây này rất đẹp - đỉnh đấy, nhưng cây hải châu đánh dấu còn đẹp và đỉnh hơn nhiều :>

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cây ra hoa đẹp quá anh tùng ơi , chúc anh vạn sự như ý muốn
Cảm ơn em. Công việc có gì mới kg? Hổm bữa hình như e có đi off mai vàng ở Miền Tây phải kg?
==================================
Hoa đẹp , chúc lộc phát mãi mãi .
Cảm ơn lời chúc của a Tuấn nhé
2013 đã qua năm tuổi rồi mà, đầu năm chắc còn chút ít vĩ thanh của năm trước thôi.

Cây này rất đẹp - đỉnh đấy, nhưng cây hải châu đánh dấu còn đẹp và đỉnh hơn nhiều :>

Cây lộc vừng này của thằng em KTS trưởng phòng thiết kế tặng mình vò để nhà nó kg có miếng hoa nào nên nó chán mới tặng cho mình. Hehe
Mà bạn tinh mắt thế. Cây hải châu trước khi côn tàn lại nó to như vậy đó bạn. Hình hôm qua gửi bạn xem đã tỉa bớt 30% lượng tàn đi rồi đó

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Lộc vừng trổ lộc đầy cây

Cảm ơn em. Công việc có gì mới kg? Hổm bữa hình như e có đi off mai vàng ở Miền Tây phải kg?

Cây lộc vừng này của thằng em KTS trưởng phòng thiết kế tặng mình vò để nhà nó kg có miếng hoa nào nên nó chán mới tặng cho mình. Hehe
Mà bạn tinh mắt thế. Cây hải châu trước khi côn tàn lại nó to như vậy đó bạn. Hình hôm qua gửi bạn xem đã tỉa bớt 30% lượng tàn đi rồi đó
Chị KIM KHÁNH thích và muốn em nhượng lại cây này ,trước là kỷ niệm sau là trấn vườn nhà cho ấm áp!Xin lổi lẹ miệng quá.

thay80

Thành viên Mua Bán

Cho e xin bí quyết làm e nó bung hoa nhé a Tùng!Nhà có mấy cây mà quanh năm chẳng thấy hoa !:-??