Lịch hội Cây Cảnh Việt Nam năm 2009

ashui

Thành viên
Để chuẩn bị thông tin về cuốn lịch Hội Cây cảnh Việt Nam cho những tháng cuối năm? Nhân dịp cuối năm này có lẽ ai cũng muốn có những kỷ niệm và những trang lịch thật đẹp & ý nghĩa để lưu niệm hoặc tặng gia đình và bản thân.Caycanhvietnam.com chúng ta có lẽ cũng vậy BQT mình đưa ra ý kiến sau để anh em tham khảo nhé !

1. Phát động làm lịch Tết toàn thể diễn đàn caycanhvietnam.com
2. Kinh phí là sự đóng góp của toàn thể mem trong diễn đàn mình
3. Các đề xuất cụ thể sẽ được bàn thảo sau khi được sự nhất trí của đa số của anh em diễn đàn và sau đó sẽ thông qua của các quản lý để lấy ý kiến chung.
4.Tổ chức đăng ký thi thiết kế mẫu lịch đẹp. Mãu lịch có thể do các thành viên hoặc BQT đóng góp.

Thể lệ chọn về hình ảnh BQT sẽ thông báo sớm nhất.
------------------------
Trên đây là nội dung phát động của bác Trungduart, nhưng bác ấy post ở mục thông báo nên anh em hầu hết không thể reply được, mình mạn phép chuyển thành chủ đề thứ hai trong box này để anh em trao đổi xem ý mọi người thế nào. Mong mọi người trao đổi nhiệt tình nhé. Mọi ý kiến góp ý rất đáng quý

vutienminh_hy

Thành viên
em thấy ý tưởng này hay đó. em nghĩ hình ảnh nên chọn hình những cây đẹp mà anh em đã post lên diễn đàn.kinh phí đóng góp tùy tâm anh em, nhưng em nghĩ nên quy định mức đóng góp thấp nhất

thichtumlum

Thành viên Mua Bán
Ha ha... mình nhiệt liệt hoan nghênh. Rất mong cả nhà dđ chúng ta đều có lịch đẹp

trungduart

Administrator
Trungduart vì chưa soạn thảo nội dung về phương thức làm lịch nên chưa công bố chi tiết, anh em thông cảm, trungduart sẽ cố gắng tuần sau sẽ công bố nhận hình và thông báo về ý tưởng thiết kế lịch.

theo em nghĩ những cây làm nền nên tuyển chọn những cây đẹp của chính các thành viên diễn đàn thì mới có bản sắc riêng của ccvn.com của chúng ta.có thể trên lịch chú thích dòng chữ nhỏ đại ý là "các tác phẩm đều của các thành viên trang caycanhvietnam.com".

ashui

Thành viên
theo em nghĩ những cây làm nền nên tuyển chọn những cây đẹp của chính các thành viên diễn đàn thì mới có bản sắc riêng của ccvn.com của chúng ta.có thể trên lịch chú thích dòng chữ nhỏ đại ý là "các tác phẩm đều của các thành viên trang caycanhvietnam.com".
Cái này hay đấy, miễn đó là quyền sở hữu của anh em là được (tính đến thời điểm gửi ảnh)