Lễ khai mạc Triển lãm cây cảnh NT Hoàng Thành 2014- Hoa và trưng bày vài nét tết xưa

tuannguyen1985

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Lễ khai mạc Triển lãm cây cảnh NT Hoàng Thành 2014- Hoa và trưng bày vài nét

Cảm ơn các anh chia sẻ hình ảnh rất nhiều cây đẹp

đặng hùng

Thành viên
Trả lời: Lễ khai mạc Triển lãm cây cảnh NT Hoàng Thành 2014- Hoa và trưng bày vài nét

Đón chờ nhiều hình ảnh đẹp từ các bác photographer......

nguyenbaso

Thành viên
Re: Lễ khai mạc Triển lãm cây cảnh NT Hoàng Thành 2014- Hoa và trưng bày vài nét tết

cảm ơn đã chia sẻ, quá hoành tráng luôn

Trả lời: Lễ khai mạc triển lãm cây cảnh nghệ thuật - hoa và trưng bày vài nét tết xưa

ý e là cây đẹp và vẫn còn ở dc với chủ a ạ,ở e nhiều cây đẹp đi xa xa rồi,kiếm mỏi mắt cũng khó cây đẹp để chơi
bác nói thế nào chứ, thái bình còn đầy cây đẹp chắc bác ở thành phố ko còn chứ quỳnh côi bọn e vẫn còn đầy cây đẹp cây quí , cây đẹp quí hiếm độc thì phải nhốt vào bao chứ bán đi làm ji những cây đó , chỉ thương mại loại nào đó thôi , riêng dưới quỳnh phụ cây to còn cây chân dài của ông thiện là già nhất ác liệt nhất còn cây trung thì cá sấu , ngai vàng... của chú mạnh '' mạnh chéc , mai chiếu thủy thân dây, chân dài ,si bụt ...của a dương vàng , sy cửu long ,đề, tùng cối trực , 2 thân tỉ muội ,.... của a duẩn...tùng là hán của a huy ... còn nhiều lắm bác ah . hậu sinh khả úy như em mới tập chơi vài năm cũng có ít nhất 1 tác phẩm đẹp loại trung mini để mang đi triển lãm cho vui , nếu mà đếm ra đem ra triển lãm thì nó chiếm riêng 1 góc sáng rực . đó là e chưa nói tới huyện khác . khi nào có 1 triển lãm quy mô thì riêng huyện e sẽ tuyển những cây đáng giá nhất về tiêu chuẩn cổ kì mỹ mỗi ông 1-5 cây mang đi để riêng 1 khu cho ae đánh giá . bác đã đi đâu mà nói ko còn chứ '' ở dưới quỳnh phụ phương châm của bọn e là hàng trung mini ko bán có bán thì giá làm cho người muốn mua toát mồ hôi .và chắc là những cây đó ko bán chẳng ông nào chán cây đẹp hết bác ạ . chỉ có những người chịu và dám chịu dc nhiệt mới mua chứ bt mà bán thì chẳng còn cái ji mà chơi >:)'.

daiphuocloi

Thành viên tích cực

Cây Hoa Giấy này có kiểu lá rất lạ, nếu bỏ hết hoa đi thì không dám bảo đó là cây Hoa Giấy

Có anh em nào biết đây là giống Hoa Giấy gì không?
em cũng có cây hoa giấy loại này, rất già nhưng ra hoa không nhiều như loại khác, có lẽ em chăm tỉa quá

Trí Tuệ

Thành viên mới

em muốn đi xem cây đẹp quá nhưng lại bận không đi được ''chẹp chẹp''...ăn tết xong kiểu gì cũng phải đi một phát,thực mục sở thị cho nó sướng các bác ạ.