Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành Thăng Long

chiyenlap

Thành viên tích cực
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Vâng mời anh xuống thăm quan triển lãm ,khi nào đi được anh điện cho em nhé.
Thank's bác.em sẽ rủ vài bác hội trửong,phó đi.Nghèo cũng cho con về ăn tết thủ đo 1 chuyến..hi..

.........
Thank's bác thức khuya ,dây sơm để anh em ở xa thưởng lam.=D>=D>=D>

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Sau phần lễ là phần hội
Anh Sơn rất Xmen

Con gà tội nghiệp :((

Toàn khung cảnh sum họp

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Hầu hết là những tác phẩm đỉnh cao. Cảm ơn các Anh đã chia sẻ hình ảnh đẹp. Hôm đó tiếc quá không tham gia được vi bận, AE đông vui quá.. Cuối tuần này phải qua TL chiêm ngưỡng thôi.

haibien

Quản Lý Viên

Khi phần hội cũng đã sắp tàn canh thì anh Lâm Ngọc Vinh bất ngờ suất hiện

Anh kể với Hoàng ART việc anh mới đi chém gió về

Thấy mấy trai Xmen anh Vinh để ý ngay

haibien

Quản Lý Viên

Sau những cái bắt tay,chụp ảnh lưu niệm phần lễ là đến phần hội

haibien

Quản Lý Viên

Em thích cái cây thông này quá

TapBonsai

Thành viên tích cực

Thank's bác.em sẽ rủ vài bác hội trửong,phó đi.Nghèo cũng cho con về ăn tết thủ đo 1 chuyến..hi..
.................................
Anh hùng mang thương tích đầy mình.
Thank's bác thức khuya ,dây sơm để anh em ở xa thưởng lam.=D>=D>=D>
Triển lãm ...NHIỀU CÂY RẤT ĐẸP.

ngoc_dung

Moderator

Vui và say quá, hôm nay mới tỉnh. :D
Góp vui với anh em một ít hình.
Không ngờ lần này ông bạn già uống rượu ác thật, hay là mọi lần tôi chưa soi ra ông...hihi lần sau có cao thủ đọ tửu rồi.

yeucaycanh01

Thành viên

thích nhát bức này mẫu quá đẹp

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự

Xin góp vui thêm vài hình ảnh hai võ sỹ đấu rượu
đã trải qua rất nhiều hiệp đấu cả hiệp chính lẫn hiệp phụ sắp tới giờ kết nên hai võ sỹ đã phải tăng tốc

dù uống đã rất nhiều nhưng bác Cường nhà ta vẫn lộ rõ vẻ kính nể hai đấu sỹ

còn với ánh mắt này của Công nguyệt quế hình như đang thắc mắc không biết cái bụng của Lâm Ngọc Vinh làm bằng chất liệu gì mà chứa được nhiều rượu thế không biết?
hay là đang theo dõi cái tay của bàn bên cạnh thò sang bốc chộm lạc đây?

snake

Thành viên tích cực

Cảm ơn ace đã chia sẻ.Buổi khai mạc thật đông vui, tinh thần ace diendancaycanh.com thật tuyệt vời.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Thấy ai củng mặc áo ấm mà anh Vinh chỉ chơi cái áo thung ngắn tay, ngon nha!

Le Manh Cuong

Moderator

Vinh bay từ SG ra trong đó đang 32 độ vả lại hắn dư nhiều mỡ lắm chú à.

lnvinh

Super Moderator

Hình như hôm em ra là trời ấm lên hay sao đó nên 2 ngày em ở ngoài đó dù đi xe máy thấy cũng chỉ mát chứ không thấy lạnh đó anh .

nguyentien070

Thành viên

Tiếc quá Dũng ơi ! sao ko gọi anh với .....!

ngoc_dung

Moderator

Tiếc quá Dũng ơi ! sao ko gọi anh với .....!
Vui quá mà không có anh, thấy anh mới ra em tưởng anh không đi được nữa.
Sorry anh nha, lần sau chắc chắn anh phải qua với bọn em rồi.

ngockien

Super Moderator

Anh Ngọc Dũng có "cây du"
Khiến cô gái đẹp mún bu lại sờ :x
Khiếp quá thơ với thẩn đọc cứ mê mẩn hết cả người :D

cảm ơn nhiều
Cảm ơn các bạn đã chia sẻ
Cảm ơn anh em nhiều.

Triển lãm lớn thật, xin chúc mừng ban tổ chức.
Cháu cảm ơn bác đã chia sẻ .

:(( :(( buồn đến tận bây giờ :(( :((
Vụ gì thế bật mí cái coi nào em :D

Hầu hết là những tác phẩm đỉnh cao. Cảm ơn các Anh đã chia sẻ hình ảnh đẹp. Hôm đó tiếc quá không tham gia được vi bận, AE đông vui quá.. Cuối tuần này phải qua TL chiêm ngưỡng thôi.
Vâng mời bạn qua ,triển lãm vẫn còn kéo dài.

ngoc_dung

Moderator

Em thích cái cây thông này quá
Hôm đấy anh thấy em loanh quanh cạnh cây này mãi, cây Thông đẹp đấy nghiên cứu múc đi em.

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực

Không đii được tiếc đứt cả ruột.
Cảm ơn các anh đã chia sẻ.