Lập nghiệp bằn nghề kinh doanh cây kiểng

lydainghia

Thành viên tích cực
giống như câu sologan của bạn nào trên diễn đàn ''Chơi cây vì sở thích, mơ....một ngày thành đại gia''.
Cứ theo slogan mà học tập................... Mr. BIGBABOL \:D/ Hiện nay mặc dù anh ấy vẫn còn đang trên bước đường phấn đấu trở thành 1 đại gia, nhưng bây giờ đây anh ấy có thể tự tin khẳng định mình là "Thiếu Da". Không tin bạn gặp mặt anh ấy sẽ biết ngay mà......... Dáng anh ấy gầy gầy, nhỏ nhỏ... nói sao nhỉ??? Nói chung là thiếu da. :D

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Cứ theo slogan mà học tập................... Mr. BIGBABOL \:D/ Hiện nay mặc dù anh ấy vẫn còn đang trên bước đường phấn đấu trở thành 1 đại gia, nhưng bây giờ đây anh ấy có thể tự tin khẳng định mình là "Thiếu Da". Không tin bạn gặp mặt anh ấy sẽ biết ngay mà......... Dáng anh ấy gầy gầy, nhỏ nhỏ... nói sao nhỉ??? Nói chung là thiếu da. :D
Phải nói là thừa da kakaka:D:D:D

batuluong

Thành viên tích cực
hehe thiếu thịt thì đúng hơn anh Nghĩa ơi

phongvubh

Thành viên
Nghe các bác bình về câu slogan của bác 3B nghe mà ôm bụng cười... Thôi thì bác teo-euro cứ gặp bác 3b sẽ rõ...

bigbabol

Moderator
đúng rồi qua gặp trực tiếp tui tư vấn cho, bảo đảm bỏ ý định........................ hahahahahha

Gì Nhỉ

Thành viên
"Thiếu Da" là thế nào vậy các bác ơi? Em chưa được gặp bác Tuấn nhưng cũng....đấy chứ? Bác Tuấn có thể giải thích giúp em tại sao bác "Thiếu Da" được không ạ? Nghe lạ và khó hiểu quá!?