Lại hỏi anh Vinh!

vietbamboo

Thành viên
Mình rất mê cây của anh lnvinh, những tác phẩm của anh thật sự đẹp, từ nhỏ đến giờ mình chưa thấy ai làm cây có hồn như vậy. Mình cũng đang tập tành chơi cây, cũng rất muốn tự tay làm cây, tuy không bằng anh ấy nhưng mong sao nhìn cũng được để có cơ hội mà "chảnh" với người yêu nữa chứ! Hihi!
Đây là tác phẩm "Chốn xuân tình cũ", khá đẹp.

Qua đây cũng muốn anh Vinh chỉ cho em và mọi người mới chơi cách tạo tàn (vị trí số 1), làm thế nào để xòe tàn cho đẹp được không ạ, vì chỉ nhìn mặt tiền thôi nên cũng không biết sắp xếp tàn bay đẹp như trong hình, tàn số 2 thì mình cũng chỉ biết sơ sơ, nếu có thời gian thì anh cũng hướng dẫn với nhé. Rất mong anh Vinh nhiệt tình giúp đỡ ạ! Có hình ảnh minh họa thì còn gì bằng! Nhất là hình tàn số 1 ấy anh nhé! hihi :)>-:)>-:)>-

lnvinh

Super Moderator
Mình rất mê cây của anh lnvinh, những tác phẩm của anh thật sự đẹp, từ nhỏ đến giờ mình chưa thấy ai làm cây có hồn như vậy. Mình cũng đang tập tành chơi cây, cũng rất muốn tự tay làm cây, tuy không bằng anh ấy nhưng mong sao nhìn cũng được để có cơ hội mà "chảnh" với người yêu nữa chứ! Hihi!
Đây là tác phẩm "Chốn xuân tình cũ", khá đẹp.

Qua đây cũng muốn anh Vinh chỉ cho em và mọi người mới chơi cách tạo tàn (vị trí số 1), làm thế nào để xòe tàn cho đẹp được không ạ, vì chỉ nhìn mặt tiền thôi nên cũng không biết sắp xếp tàn bay đẹp như trong hình, tàn số 2 thì mình cũng chỉ biết sơ sơ, nếu có thời gian thì anh cũng hướng dẫn với nhé. Rất mong anh Vinh nhiệt tình giúp đỡ ạ! Có hình ảnh minh họa thì còn gì bằng! Nhất là hình tàn số 1 ấy anh nhé! hihi :)>-:)>-:)>-
Trong tháng 3 này có offline tại vườn anh em đến tham dự luôn vì có nói sơ lại cách làm chi này.

nguyenlamnguyen81

Thành viên
anh Vinh ơi?
Khi đó anh nhớ quay video rồi đưa lên anh nhé!
Chứ như bọn em ở ngoài bắc ni làm sao mà đến được hả anh Vinh ơi?

hophudat

Banned
Chính xác . Lần trước off tại vương anh Vinh . Anh Vinh có hướng dẫn và được ghi hình lại đó . Tuy ghi hình chưa được chuyên nghiệp lắm nhưng cũng rất hữu ích với anh em

MinhThư99

Thành viên tích cực
anh Vinh ơi?
Khi đó anh nhớ quay video rồi đưa lên anh nhé!
Chứ như bọn em ở ngoài bắc ni làm sao mà đến được hả anh Vinh ơi?
Ok ! nếu không có gì thì tôi sẽ quay 1 đoạn trong buổi off tại vườn anh Vinh chia sẽ cùng bạn.