KIM QUÝT: Niềm mơ ước thành sự thật!

phongvubh

Thành viên
Giới thiệu cả nhà cây kim quýt mà bấy lâu Phongvubh tìm kiếm, nay thì đã thành sự thật sau chuyến offline vừa qua.
Cây có hoành thân 30cm, cao dự kiến thành phẩm khoảng 30cm.

Chúc cả nhà vui khỏe. Thân mến.

TTrung

Thành viên tích cực
kim quýt có cái thân lúc nào cũng có vẻ chắc chắn , gân guốc.hấp dẫn thật.

phongvubh

Thành viên
Chúc sớm có tác phẩm đẹp.
Sớm có hình chi nhánh tàn tán cũng mất 3 năm đó anh, còn thành phẩm thì chưa biết
Anh Vũ định làm cây trực lắc ạ?cây này làm đổ đc ko anh?
Cây này làm cây trực lắc cành bay là đẹp nhất Trung nhé. Làm đổ thì khác nào mình ép cho nó đổ.
Đế đẹp nuôi mạnh lên, để có của gia bảo bạn nhé. hiihhiihii
ANh em mình giống ý nhau lắm đó nhé. Vừa vào chậu hôm qua, chôn luôn đế để nuôi cho mạnh rồi tính tiếp.
cây này A Vũ làm dáng bay giông cây a Tuấn đoạt huy chương đó Ttrung:D
Cây này dáng bay quá đẹp nhưng chưa chắc có giải đâu Sơn ơi... nhưng biết đâu được ở 7-8 năm sau.

TTrung

Thành viên tích cực
lúc nào cây mạnh, bới đế ra cập nhật hình đã vô chậu anh Vũ nha

thuuhien

Thành viên
Giới thiệu cả nhà cây kim quýt mà bấy lâu Phongvubh tìm kiếm, nay thì đã thành sự thật sau chuyến offline vừa qua.
Cây có hoành thân 30cm, cao dự kiến thành phẩm khoảng 30cm.

Chúc cả nhà vui khỏe. Thân mến.
chàoVũ.! hôm Tiền Giang mình lu bu lựa linh sam không để ý. Nay xem lại thấy cây tương lai quá.,Vũ chẳng có gì tiếc mấy cây linh sam đã chọn rồi o lấy. chúc mừng!

phongvubh

Thành viên
xin giá tham khảo nha phongvu
Cây này em chưa có ý định giao lưu nhé bác.
Thanks
==================================
chàoVũ.! hôm Tiền Giang mình lu bu lựa linh sam không để ý. Nay xem lại thấy cây tương lai quá.,Vũ chẳng có gì tiếc mấy cây linh sam đã chọn rồi o lấy. chúc mừng!
Mấy cây linh sam chọn rồi cũng đẹp lắm, nhưng tiền mang theo còn ít quá không lấy nổi.
Mua được cây như ý thấy rất vui... chắc có duyên. Cám ơn chú.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Cây này theo em thì nuôi chắc phải ít nhất là 5 năm anh nhỉ. Nhưng đáng để chờ. HÌnh 2 đường thân chuyển thấy hay hơn đó anh nhưng đế thì hơi yếu chút so với hình 1.Hay chơi hay mặt ta:D