Khu vườn Bonsai Ngoc Dung .

ngoc_dung

Moderator
Giới thiệu tới các anh em vườn cây của mình, đa dạng chủng loại, nhiều phong cách. Có cây đã đẹp, nhiều cây đang trong quá trình hoàn thiện từ phôi .
Mời anh em ghé thăm và cho ý kiến, mình cảm ơn .

Cây Duối .

Cây Sanh mini chia sẻ cùng a/e .

Fieudu

Thành viên
Giới thiệu tới các anh em vườn cây của mình, đa dạng chủng loại, nhiều phong cách. Có cây đã đẹp, nhiều cây đang trong quá trình hoàn thiện từ phôi .

Cây Duối .

Cây duối dc dàn dăm đẹp nhưng dg thân có sự lập lại hơi tiếc chút,,,,
Vườn đẹp quá cám ơn a đã cs. Chúc a càng ngày cây càng đẹp

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Giấy già, khoe xương .

Cây Duối .

Rât đẹp đó em trai.Cứ nuôi cho dày răm chi để tạo độ cổ lão,sau đó sẽ tùy theo mà tỉa gọn lại một vài thân cành là sẽ rất có hồn.

dennhem

Thành viên
Cây đẹp lên nhiều bác Dũng nhể, cuối tuần em và Bình cố qua bác chơi cướp cái gì đó nhá. TKS

ngoc_dung

Moderator
Rât đẹp đó em trai.Cứ nuôi cho dày răm chi để tạo độ cổ lão,sau đó sẽ tùy theo mà tỉa gọn lại một vài thân cành là sẽ rất có hồn.
Thanks anh trai, được thăm tận mắt vườn của anh, em học hỏi được nhiều, nay mạnh dạn chia sẻ có gì anh góp ý cho em nhé .

Cây duối dc dàn dăm đẹp nhưng dg thân có sự lập lại hơi tiếc chút,,,,
Vườn đẹp quá cám ơn a đã cs. Chúc a càng ngày cây càng đẹp
Cảm ơn bạn đã góp ý, mình cũng đang cố gắng để vườn ngày càng hoàn thiện hơn .

ngoc_dung

Moderator
Cây đẹp lên nhiều bác Dũng nhể, cuối tuần em và Bình cố qua bác chơi cướp cái gì đó nhá. TKS
Bình qua anh suốt, em thì đang mải phấn đấu lên ông lớn, làm giầu có qua anh đâu hì hì ...

cây duối nhìn đẹp quá bác
Cảm ơn bạn đã khen hì hì .

Cây nào cũng ấn tượng Anh ạ, chúc mừng ANh.
Thanks em, vườn em anh chẳng xem được cái ảnh nào, sửa lại đi Hùng .

BonsaiC48

Thành viên
Rất có phong cách.
Anh ở khu nào mà cây để lộ thiên thế mà vẫn bình an vô sự thế nhỉ
anh ý ở trong 1 khu đô thị cao cấp nhất nhì HN, có 150 bảo vệ canh gác, 10 phút tuần tra 1 lần, các xe ra vào đều quản lý chặt chẽ gần như con muỗi cũng khó lọt nên cây thì không có cơ hội cho bọn trộm vặt=P~

Kim Khi Tai

Moderator
anh ý ở trong 1 khu đô thị cao cấp nhất nhì HN, có 150 bảo vệ canh gác, 10 phút tuần tra 1 lần, các xe ra vào đều quản lý chặt chẽ gần như con muỗi cũng khó lọt nên cây thì không có cơ hội cho bọn trộm vặt=P~
Thế ngang phủ chủ tịch và phủ thủ tướng rồi còn gì, hihi

storm_snows2006

Thành viên tích cực
KHu vườn đẹp, tiếc quá tuần trước em có việc sang khu Ecopark nhưng về muộn quá nên không qua vườn bác Dũng
giao lưu được

ngoc_dung

Moderator

Cây như vậy từ phôi tới bây giờ là khoảng mất thời gian bao lâu vậy anh.
Bộ Duối này anh tầm được 5 cây, 5 dáng thế khác nhau, họ đã làm trên 15 năm rồi .

Hì hì...thế mà đồng chí BonsaiC48 ra vô như chỗ không người, chưa đến BV đã mở cổng rồi .