Khoe mấy cây sanh đẹp của ông Già

locqn

Thành viên
Ông già mới làm lại đá đó. cây thì tuổi lớn hơn tôi nên tôi không biết bao nhiêu năm rồi nữa

locqn

Thành viên
Cây 1 họ trả 600T ông già chưa chịu bán.
Cây 1 đẹp lắm nhưng do mấy hình này chụp ở góc độ không đẹp.
Để hôm nào chụp lại nó có giáng long rất đẹp

hp_ke

Thành viên tích cực
đúng là cây nhà anh già và đẹp nhưng trồng trên chậu và cách phối đá vậy chưa được. cần phối đá và thay chậu

ledinh1081

Thành viên tích cực
anh đùa hay thiệt đó? nhìn wa là bít giáng... Long mà! Nói thật hok phải thợ ngon làm cây, nhìn tay vẫn đơ

Văn

Thành viên tích cực
Nói bạn đừng buồn,những cây của bạn tuy già nhưng nhìn cách làm cây tôi thấy không có ngày hoàn thiện.Phôi vẫn hoàn phôi

hp_ke

Thành viên tích cực
nói chung là cũng đẹp bạn ạ, cố gắng hoàn thiện em nó nhé. hihi

locqn

Thành viên
Nói bạn đừng buồn,những cây của bạn tuy già nhưng nhìn cách làm cây tôi thấy không có ngày hoàn thiện.Phôi vẫn hoàn phôi
Cảm ơn bạn đã cho ý kiến
Sao mà không thể hoàn thiện vậy bạn
Cây nhìn ở ngoài thì đẹp hơn trong hình nhiều, nhưng người đến xem cây và khen cũng nhiều.
Có mấy bác miền Bắc vô trả 450 triệu, sau đó mấy bác trong này trả 600 triệu. Nhưng ông già không muốn bán vì trước khi mất ông nội cũng không cho bán (hic, hồi đó định bán 35 triệu)

tuantrans

Thành viên tích cực
Nói thật bạn đừng buồn nha cây này 600 chắc hơi lâu nữa cây 1 chỉ hơi già chứ chẳng có nghệ thuật gì ấn tượng.cây 2 dáng bạt phong hồi đầu nhưng hơi bị rối chỉ tạm cái tuổi hơi cũ một chút có gì không phải bạn thông cảm nha thanks

Văn

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn đã cho ý kiến
Sao mà không thể hoàn thiện vậy bạn
Cây nhìn ở ngoài thì đẹp hơn trong hình nhiều, nhưng người đến xem cây và khen cũng nhiều.
Có mấy bác miền Bắc vô trả 450 triệu, sau đó mấy bác trong này trả 600 triệu. Nhưng ông già không muốn bán vì trước khi mất ông nội cũng không cho bán (hic, hồi đó định bán 35 triệu)
Bạn ở chỗ nào của Quảng Ngãi vây?Cho xin địa chỉ để ghé thăm.