Khế gân.....gân!

LUDINHVU

Thành viên
MÌNH KHÔNG RÀNH LẮM VỀ CÂY KHẾ, ÔNG ANH MÌNH CÓ CÂY KHẾ GÂN MỚI TUYỂN VỀ, ỔNG NÓI LOẠI KHẾ NÀY CAO, TO NHƯ VẦY LÀ HƠI BỊ HIẾM, CÂY CAO KHOẢNG 2,5M, HOÀNH 90CM.ANH EM NÀO RÀNH VỀ LOẠI NÀY CÓ THỂ CHO BIẾT GIÁ TRỊ CÂY NÀY KHOẢNG BAO NHIÊU?

longga

Thành viên tích cực
cây này chơi văn nhân thì hết xảy, để cho cây sống mới tính đến giá trị của cây anh ơi

TapBonsai

Thành viên tích cực
Để xem có sống được không hẵng tính bạn ạh. Cây này đế rất vững chãi và đẹp.

Nhacaimon

Thành viên
Khế Gân hoành 90 đúng là khó kiếm nhưng với hình dáng cây như vầy làm cho đẹp thì chua như trái Khế gân ....:)

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
khế thường thoi bạn à.k phải khế gân đâu
ý kiến riêng có gì lượng thứ.cây bạn củng đẹp rồi bản à

LUDINHVU

Thành viên
Hi hi, mình không rành nên mới hỏi, mình thấy nó cũng gân guốc như lực sĩ đó chứ!

longga

Thành viên tích cực
MÌNH KHÔNG RÀNH LẮM VỀ CÂY KHẾ, ÔNG ANH MÌNH CÓ CÂY KHẾ GÂN MỚI TUYỂN VỀ, ỔNG NÓI LOẠI KHẾ NÀY CAO, TO NHƯ VẦY LÀ HƠI BỊ HIẾM, CÂY CAO KHOẢNG 2,5M, HOÀNH 90CM.ANH EM NÀO RÀNH VỀ LOẠI NÀY CÓ THỂ CHO BIẾT GIÁ TRỊ CÂY NÀY KHOẢNG BAO NHIÊU?

giống lực sĩ thật, con chuột to đùng đùng kìa

LUDINHVU

Thành viên
bác nào chơi khế, mấy bác thành viên mua bán,có thể cho em biết giá trị cây này khoảng bao nhiêu tiền không??? để em có thể tham khảo lấy về chơi

NLGPT

Thành viên
Chắc không phải khế gân vì nếu khế gân khủng thế này thì bạnh bẹo, chảy sệ như tai phật luôn; mà các bác cho em hỏi đánh khế thế này thì có sống không vậy, bác nào có kinh nghiệm cho em học hỏi tý