Ký sự hội cây làng cảnh

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Thất nghiệp nên hay long rong, hôm nay đc ngày Đi chơi hội cây cảnh nam điền nhân dịp đầu xuân, ấn tượng ban đầu làng quê hơi vắng lặng, ko còn cảnh nhộn nhịp như trước tết, đường rộn thênh thênh, ngựa sắt lếch thếch đưa ta qua mấy khúc sông, mấy cái vít ga là tới! Vẫn những nhf vườn lớn sạch đẹp và quang đãng, cây cối đc bày chỉn chu trên những chiếc bể lớn cầu kỳ, đa phần là Long, trực hàng khủng và giá thì đương nhiên .. Thôi ko up mays cây đó nhe anh em! Ta ra hội làng ngắm mI ni nói chuyện...Chép vào bộ nhớ

image

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Chết cha up bằng điện thoại ảnh nó lộn tùng phèo anh em bà con lượng thứ cho em nhé! Anh nào rành xin lật dùm , cảm ơn nhiều! Hình còn mà ko biết có nên up thêm ko, anh em cho xin tí ý kiến nhe he he
==================================
ôi cái cổ tôi
Pốt bằng trang postimages biên ơi biết sao mà nó loạn cào cào lên ngại quáX_X

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Hội bon sai mi ni, up thêm lần này nếu vẫn lỗi thì thôi vậy nhe bà con, em xin cáo lỗi! Kính chẳng bõ phiền hihi

image

gato68

Thành viên tích cực
Quái lạ!?!?! Uống rượu từ trưa mà sao bây giờ vẫn say là sao hở giời @-)

soncm

Thành viên tích cực
Hehe......... Cây đẹp!!!!!!! Nhưng mà tí xíu nữa là anh cắm đầu xuống đất định trồng cây chuối rồi đó Phương ui!!!!!!!!!!!!!!!
Thanks em chia sẻ.:)):)):))

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Hết nằm rồi lại bò để xem,có lúc xem kiểu trồng cây chuối nữa chứ !:D
Lượng thứ! Lươngj thứ!! Ke ke!!mình xem còn ngán nói gì các bạn, tiếc cái công lúc đi nghĩ sẽ chụp cẩn thận về chia sẻ với ae mà thành ra làm anh em nghoẹo cổ :D
==================================
Hehe......... Cây đẹp!!!!!!! Nhưng mà tí xíu nữa là anh cắm đầu xuống đất định trồng cây chuối rồi đó Phương ui!!!!!!!!!!!!!!!
Thanks em chia sẻ.:)):)):))
Keke ông anh, thích xem cây giao dịch hơn 1 t ko anh? Nhưng khả năng phải chịu đau cổ đới!

lehidu

Thành viên tích cực
Mỏi quá Phương ơi! he he ... Cám ơn P đã cho xem những hình ảnh cây của các anh em ngoài đó.