Ký sư của bốn thầy trò đường tăng NAM tiến

ledinh1081

Thành viên tích cực
Éc !....tui nhớ ra bác ni roài...năm ngoái Huế of xong , buổi chiều bác ni có * theo đoàn * ghé nhà tui chơi ...sau một hồi loanh quanh luẩn quẩn ngoài vườn coai * cây của tui *...cuối cùng bác * phán * một câu ...* hàng cau đẹp quá * ...éc !...coi cây ...nhưng khen hàng cau đẹp :))....làm tui dị òm :)):)) ( chiện bây giờ mới kể )...Đúng là bác Bảy Trứ ni roài:)):))
đúng là giang hồ hiểm ác, khó lường thiệt ak...=)) kỉu ni là anh ý mún làm thơ tặng mệ đó mệ ơi, đứng trước mệ lại nhớ "hàng cau Thôn Vỹ nắng mới lên" =(( roài...=))=))

huong84

Thành viên tích cực
Vậy cứ để nó tuôn ầm ầm ra đi bé ơi, hà cớ gì mà phải ngăn cái sự sung sướng lại.:))
hihi, kiếp này em đã mãn nguyện :">
==================================
Qua đò ngang thăm nhà cana:

Ngoài mái hiên phía trước nhà cana có một tổ chim. Hắn đang tha những cọng cỏ khô về làm tổ:

Chú Cún con này hồi đêm sủa rất dữ nhưng cũng mau thân thiện:

Buổi sáng thức dậy, chú Dũng và chú Cần bắt tay vào cứu mấy gốc MCT bị hư rễ:

Hỏi chuyện bé Cà Na và Cà Nu dễ thương:

Thăm vườn chú Thái, ngồi nghỉ cafe:

Chú Cần rất thích cây MCT bạt phong này:

Một em MCT nhà chú luuvienngoai "đã ra đi", thấy mà tiếc:

Lưu lại Cà Mau 1 ngày, chia tay về Cần Thơ:

Dừng lại ở Thị trấn Ngã Bảy thăm vườn bạn chú Thái:
hi, hai bé của anh Cana dễ thương ghê :D,sao bọn anh ko kiểm tra xem có trứng chim ko ...
==================================

Sao trông não nề quá vậy "Công Nương"?
dạ trời nắng quá nên hơi mệt bác ạ ^^

VUTIENTHANH

Thành viên
Một chuyến đi để đời chắc ít người có cơ hội được như vây. Mặc dù không được trực tiếp cùng đoàn nhưng du lịch qua màn ảnh nhỏ này ,em cá nhân cảm thấy vui lây và xúc động vì tình cảm và sự chân tình của các thành viên trong DD ta chắc ít DD khác có được ,Cảm ơn các Bác đã tác nghiệp chi tiết để em và mọi người được chung vui cùng chuyến đi . Còn hình ảnh nào các bác up lên tiếp đi em đang háo hức xem tiếp .Thank