Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừng về

thatgia

Thành viên
nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi

em mua đc mấy gốc phôi về chơi nhưng ko biết xử lý sao nhờ các bác vẽ giúp

thatgia

Thành viên
Trả lời: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi

híc hồi hộp quá

thatgia

Thành viên
Re: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừng về

có bác nào vẽ giúp e với.

huuducIT

Thành viên tích cực
Trả lời: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừng về

mấy cây này bác mua ở đâu thế ạ, nhìn thế này khó vẽ quá, chụp hình phải đủ các góc nhìn, và nên có phông bác ạ

thatgia

Thành viên
Re: Trả lời: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừn

mấy cây này bác mua ở đâu thế ạ, nhìn thế này khó vẽ quá, chụp hình phải đủ các góc nhìn, và nên có phông bác ạ
về nhà lần nào cũng vội nên chuẩn bị ko đc kỹ :D
thanks a Duc

dongtourism

Thành viên
Trả lời: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừng về

Theo ý thiển cận của em với cây số 1 của Bác thế này, mong các bác chỉ giáo thêm. Em không đề cập đến cây rừng hay gì, nhưng code cay cua bác có đọ cao phù hợp rồi, không nên để cao hơn. Nhưng bệ dẽ thì thô quá. Vì bậy em xin góp ý cắt cút cây theo hình của em đây và trồng nuôi cây cho chi phát và bệ dễ cho mịn hơn. Các Bác ném thêm đá nhé.

Cắt giật tay hoành về đến vị chí cành con.
Cắt tiếp 2 tay thẳng đứng như tên lửa (Nhìn đơ quá)
Tay bên phải cũng căt để còn lại 3 tay con nuôi lớn lên bít lại các vết cắt.

dongtourism

Thành viên

Theo ý thiển cận của em với cây số 1 của Bác thế này, mong các bác chỉ giáo thêm. Em không đề cập đến cây rừng hay gì, nhưng code cay cua bác có đọ cao phù hợp rồi, không nên để cao hơn. Nhưng bệ dẽ thì thô quá. Vì bậy em xin góp ý cắt cút cây theo hình của em đây và trồng nuôi cây cho chi phát và bệ dễ cho mịn hơn. Các Bác ném thêm đá nhé.

Cắt giật tay hoành về đến vị chí cành con.
Cắt tiếp 2 tay thẳng đứng như tên lửa (Nhìn đơ quá)
Tay bên phải cũng căt để còn lại 3 tay con nuôi lớn lên bít lại các vết cắt.
Sau khi cat trong no se the nay:
https://picasaweb.google.com/lh/photo/O4l-iUqIhgdy7KLfI9OfKA?feat=directlink
So voi truoc khi cat
https://picasaweb.google.com/lh/photo/2avCjkMMs3qQgL5_MKKXMQ?feat=directlink

phovanghoe

Thành viên tích cực

phôi đầu tiên hay quá, làm vách nhỏ quá ổn đó a

minhngockl

Thành viên

cây đâu đại ca làm 3 ngọn đi em kết nhất cây cuối

dongtourism

Thành viên

bác chụp ảnh kiểu đứng trên tường rào vừa chụp vừa sợ ngã thế em nghĩ mọi người khó giup lăm
bác nên chọn mat nao mat chính, mặt hông. Chup được lấy 2 góc chính thì ACE mới giúp được chứ.

thatgia

Thành viên
Re: Kính nhờ anh Vinh và các anh em khác vẽ giúp em mấy cây phôi mang từ rừng về

cuối tuần này tui về sẽ chụp lại
cảm ơn các bác

vietbamboo

Thành viên

E thấy mấy cây của bác mua xấu quá, khó có thể làm cho nó dễ nhìn được. Bác nên chọn cây phôi được được một chút, phải có đường "binh" thì mới được bác ah! Chứ như vầy thì làm rất tốn công sức mà lại không đẹp nữa!

baohuong-future

Thành viên Mua Bán

Mấy cây này nhờ ae nào có kinh nghiệm ở gần về giúp, cả cách trồng và cắt cành chứ trông thế này rối mắt quá. cây 1 bạn cắt theo hình vẽ cả bạn dongtourism là ok rồi.

minhman2484

Thành viên

hi..............hi..........ho