Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

mitcothu

Thành viên tích cực
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Chị em cố gắng đi cổ vũ và ngắm những đôi chân thiên thần của anh em chứ em, sẽ cử ra 1 anh em quay video để ghi lại những hình ảnh thú vị nữa :bz
Bọn anh đá bóng là em Tú phải mặc bikini cổ vũ cho nó chuyên nghiệp đấy:)):)):)):)):)) Nhưng trời Hà Nội lạnh rồi cũng tội:)):)):))... vì tinh thần thể thao của cụ Nguyễn Công Hoan em hãy cố lên:)):)):))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Bọn anh đá bóng là em Tú phải mặc bikini cổ vũ cho nó chuyên nghiệp đấy:)):)):)):)):)) Nhưng trời Hà Nội lạnh rồi cũng tội:)):)):))... vì tinh thần thể thao của cụ Nguyễn Công Hoan em hãy cố lên:)):)):))
:)):)):)) anh ơi ...Em mà mặc thế thì chắc trận đấu bị phá sản luôn đó ...Và sẽ có nhiều người ộc máu cam đó

nên vì tinh thần bóng đá em mặc quần áo mùa đông thôi ạ

thanh hoi

Thành viên tích cực

:)):)):)) anh ơi ...Em mà mặc thế thì chắc trận đấu bị phá sản luôn đó ...Và sẽ có nhiều người ộc máu cam đó

nên vì tinh thần bóng đá em mặc quần áo mùa đông thôi ạ
Không mặc gì không quan trọng Tú ơi í lộn mặc gì không quan trọng, anh bị bệnh nói lắp ấy mà :">

Sói Hoang

Quản lý mới

Không mặc gì không quan trọng Tú ơi í lộn mặc gì không quan trọng, anh bị bệnh nói lắp ấy mà :">
:-" biết ghẹo Gái từ lúc nào ko biết?

dungvan

Moderator

Cứ lên đi rồi sẽ biết nha Sói. Nói trước sợ chú không dám lên nữa.:))

Sói Hoang

Quản lý mới

Cứ lên đi rồi sẽ biết nha Sói. Nói trước sợ chú không dám lên nữa.:))
:)) em nghĩ vụ này bước ko qua rồi anh ơi!

dungvan

Moderator

:)) em nghĩ vụ này bước ko qua rồi anh ơi!
Là bên nào bước không qua vậy chú? Anh đảm bảo nhìn thấy dàn đội tuyển của MB, 3B choáng luôn:))

saoviet88

Thành viên tích cực

Có em hậu vệ thua sao nổi anh Kiên ơi Qn dẫn ngược lại HN 8-5
lại chém ở nhà xem tường thuật trực tiếp mà đòi làm hậu vệ :-"

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Đề nghị phải đặt tên cho 2 đội bóng nhá ...Em không cổ vũ "Miền nam " hoặc "miền bắc " thua

đi đâu nhá ...Hô thế bị ném vỡ đầu đó ....;));));))

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Mấy ông này ghê nhỉ.dám bảo HP nhận thua.hôm qua uống hơi nhiều + sáng nay còn nhiều việc nữa.trưa nay chết với ae hp

gilardino

Thành viên mới
Re: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

ở Giáp Tứ - Thịnh Liệt khi nào mà chả có sân.... chỉ mỗi tội ở đó buổi tối không có bóng đèn trên sân thôi.

Kihieulam

Thành viên tích cực

Sẽ có lượt đi lượt về nhỉ, thứ 7 anh em đá 1 trận và thứ 2 trận lượt về nhỉ,

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Mấy ông này ghê nhỉ.dám bảo HP nhận thua.hôm qua uống hơi nhiều + sáng nay còn nhiều việc nữa.trưa nay chết với ae hp
Cố lên bạn ơi ..."Hải phòng đã nhận thua " =))=))=)) đọc xong ko hỉu khí thế anh em hải phòng đâu hít rồi

Kihieulam

Thành viên tích cực

Vậy là liên quân SG, QN, HP đã chịu thua rồi, trước một hotgirl Thanh Tú các anh đã từ từ lặng im và ngoan ngoãn chịu thua mặc dù chưa lâm trận. Chiến thắng áp đảo cho đội HN :)):)):))

tuandefzajj

Thành viên tích cực

có thể thua em ơi nhưng nhận thua thì không chấp nhận đc