Huynnh đệ tương phùng

batuluong

Thành viên tích cực
Hôm qua lúc 17h30 một số anh em gồm Đàn chủ, TUAN KHANH, Tranquy83, Batuluong dự định uống cafe tán dóc nhưng một hồi sau thì nhận được điện thoại của anh Leloc báo rằng có 1 thành viên Xuantunguyen từ Đà Nẵng vào thăm hehe thế là mọi người rủ nhau ra quán gần nhà TUAN KHANH để off. Một lúc sau đó thì có thêm sự góp mặt của lydainghia và 3dy, cuộc hội ngộ bất ngờ diễn ra rất vui vẻ và tình cảm, đây là vài tấm minh họa hehe

Hình chụp bằng dt nên chất lượng ko tốt mọi người xem đỡ ghiền thui ha

TTrung

Thành viên tích cực
Các bác up hình thì giới thiệu tên cho mọi người ở xa cùng biết mặt

3dy

Thành viên tích cực
ngồi kế bên một anh xấu một anh đẹp bi kẹp như bánh tráng ...

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hix,show hàng thì fix tên+giá cho anh em bít chứ anh,thấy ham zui wá:D
nghe nói anh Tuấn Khanh đẹp chai lắm,nghe jọng ãnh wa đt chắc ảnh là anh đeo kính hi?:D3dy chắc mặc ál đen fải hôn? :)

lydainghia

Thành viên tích cực
Hix,show hàng thì fix tên+giá cho anh em bít chứ anh,thấy ham zui wá:D
nghe nói anh Tuấn Khanh đẹp chai lắm,nghe jọng ãnh wa đt chắc ảnh là anh đeo kính hi?:D3dy chắc mặc ál đen fải hôn? :)
Trật lất!
Tấm 1. Người áo xanh dựa lưng vô tường là anh leloc.
Tấm 2. (từ trái sang): Đàn chủ, 3dy, anh Khanh
Tấm 3. (từ trái sang): anh Tùng (Đà Nẵng), người mặc áo đen là quyloc83, người đeo mắt kiếng là tui nhen.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trật lất!
Tấm 1. Người áo xanh dựa lưng vô tường là anh leloc.
Tấm 2. (từ trái sang): Đàn chủ, 3dy, anh Khanh
Tấm 3. (từ trái sang): anh Tùng (Đà Nẵng), người mặc áo đen là quyloc83, người đeo mắt kiếng là tui nhen.
Chài,vậy làm thầy bói hông đc oỳ:D
hoá ra anh đẹp chai nhứt là anh nghĩa hả+_+
Đàn chủ trông cũng rất trẻ và đẹp chai;)
anh Khanh "múp rụp" hehe:))

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Cảm ơn các anh ở Saigon, rất tiếc thời gian không có nhiều để được thăm vườn và giao lưu cùng các anh. Các anh rất tình cảm vfa nhiệt tình. Hẹn găp lại dịp khác. Chúc diễn đàn ngày càng đông vui và tình cảm.
Em đang ở Lagi - Bình Thuận nhưng cũng chưa liên lạc được anh nào để ghé chơi.
Đính chín lại chút, mình là Nguyễn Xuân Tú -Đà Nẵng (xuan-tu-nguyen)

tranquy83

Thành viên Mua Bán
Đúng là 1 đêm vui vẻ. uống hơi nhiều sáng phải đi làm sớm nói chuyện còn ra mùi bia. Gặp nhau thế này anh em được gần nhau hơn.
Vậy khi nào qua đóng tiền phí diễn đàn thì mình lại nhậu nha mấy anh hihi

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
anh em bình thuận đâu đoán khách đà nắng vào kìa .sao không thấy anh nào vây ta lên cái cho các bác chúc cuộc hội ngộ vui vẻ