hung78 cùng Hà Nội anh em

ngockien

Super Moderator
Được tin hung78 từ Thanh Hóa đi Sài Gòn có tạt ngang HN,anh em Hội miền bắc khu vực HN đã bố trí đón tiếp .
Sau khi được Trung(snake) đưa qua thăm nhà mình vào buổi chiều,cả hội kéo nhau ra cafe Hội ở Đền Lừ.Chém gió tới sẩm tối thì về vườn bác congnguyetque
Mình xin chia sẻ một số hình ảnh với toàn thể anh em.

Dù trời tối và mưa khá to,anh em vẫn vác đèn pin đội mưa đi thăm cây,do đó cũng không chụp được nhiều ảnh mặc dù vườn rất đẹp và nhiều cây cối .

Cây trang vàng ngockien gửi tại vườn

Cây nguyệt quế này của anh ngocdung

Gương mặt của vị khách phương xa: hung78

Sau đó anh em nâng ly mừng gặp mặt,thật là vui và đầm ấm trong mưa lạnh và giá rét đầu đông
Người ngồi giữa mình và NDcan là bạn gái của ND cần đó nha :D

Tiệc tàn dù rất khuy anh ngocdung đã đưa hung78 về tận nhà khách.Thay mặt anh em HN,cảm ơn bạn hung78 đã ghé thăm.

( Nếu các bạn muốn thăm thêm vườn anh congnguyetque,mời ghé đường link này:
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=39667 )

ditimmatkhau

Quản lý mới
Giờ mới biết mình lúc cười nhắm cả mắt, haha! Biết rồi lần sau sẽ ăn ảnh hơn=))
Cây trang vàng của A. Kiên lên ảnh đẹp ghê!
Đợi bác hung78 hôm nào ra đây ae mình chuốc say lấy hết quà :D

ngockien

Super Moderator
Giờ mới biết mình lúc cười nhắm cả mắt, haha! Biết rồi lần sau sẽ ăn ảnh hơn=))
Cây trang vàng của A. Kiên lên ảnh đẹp ghê!
Đợi bác hung78 hôm nào ra đây ae mình chuốc say lấy hết quà :D
Đóa,chủ yếu là khoe cây trang vàng của anh đóa ,chú Công Anh tinh thế,em Trang này lộng lẫy kiêu sa giữa một rừng em nguyệt :-"

ngoc_dung

Moderator
Cây nguyệt quế này của anh ngocdung

Sau đó anh em nâng ly mừng gặp mặt,thật là vui và đầm ấm trong mưa lạnh và giá rét đầu đông
Người ngồi giữa mình và NDcan là bạn gái của ND cần đó nha :D

Anh Lô ơi,cây Nguyệt đó của em có được không anh,nhận xét dùm để lần sau em còn biết đường mua nha.

To: 3B em ;Anh Vũ (bongbet) là người ngồi trước anh,rất hâm mộ và muốn gặp mặt em đó.

NDCan

Thành viên tích cực

Hai anh này đang thảo luận cái gì giữa trời mưa gió vậy ta?Đam mê quá

honglong237

Thành viên tích cực
anh Em Hà Nội vui quá xá , anh em người HP ở HN không được thông báo cũng tiếc quá trời lun ;))

Sói Hoang

Quản lý mới
Đóa,chủ yếu là khoe cây trang vàng của anh đóa ,chú Công Anh tinh thế,em Trang này lộng lẫy kiêu sa giữa một rừng em nguyệt :-"
=)) "cây Trang lên hình đẹp vậy", nghe thế em cũng biết bên ngoài nó thế nào rồi.

bác Hùng giờ này chắc vẫn đang ngao du trong nam.có 1 lời hẹn ghé BP.hi vọng BP sẽ đón bác:D:D:D
em thấy có món nem chua.không biết có phải nem chua Thanh Hóa ko???
em là em kết món đó lắm:D:D:D

hung78

Quản lý
đầu tiên cám ơn hội chưởng và ae hà nội hôm nay e mới vào mục này ko thấy a kiên đưa cây hoa rấy tiếc quá.trời mưa mà tấm lòng ấm quá akien.1 lần nửa cám ơn tất cả ae.hẹn gặp lại

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Gương mặt của vị khách phương xa: hung78

Đã tên là Hùng thì chỉ toàn những lão ...............đẹp giai!