Hoàng hôn trên quê tôi

A69

Thành viên tích cực
Bận rộn với bao nhiêu công việc, lo bon chen với cuộc sống hàng ngày. giật mình nhớ lại thì thấy hết ngày hết tháng. sau ta không thử hòa mình vào một buổi hoàng hôn bất chợt nào đó mà ta vô tình gặp trên đường đi hay một chuyến về nông thôn, để thấy được vẻ đẹp của tạo hóa ban tặng cho ta mà bấy lâu nay ta vô tình bỏ quên.
Ở quê tôi tạo hóa còn ban tặng 2 thứ mà nơi chốn đô thành không bao giờ tìm thấy. đó là không khí trông lành và không gian yên tĩnh.
Nhân đây, tôi muốn chia sẻ cùng các anh em trên diễn đàn một vài hình ảnh hoàng hôn trên quê tôi. cũng mong ràng sẽ mang lại cho anh em một chút thư giãn thoải mái.
[/IM
[
[/IMG]
[/IMG]

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
hiiiiiiiiiiiii....bạn cho mình hỏi thăm quê bạn ở đâu mà mình thấy cây dừa nhiều quá có phải là bến tre ko ? ...hiii

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
Đẹp đó pác cuộc sống hối hả mà có những khoảng lặng thế này thật quý hum nào em cũng góp công bằng bộ nảh biển quê em để các pác chiêm ngưỡng lun

CuongaHM

Thành viên
Cám ơn bác ! xem cảnh chiều ở quê bác làm người xem dâng tràn cảm xúc buồn vui khó tả!

A69

Thành viên tích cực
hiiiiiiiiiiiii....bạn cho mình hỏi thăm quê bạn ở đâu mà mình thấy cây dừa nhiều quá có phải là bến tre ko ? ...hiii
chính xác là ở Bến Tre. có dịp nào đến Bến Tre mời bạn ghé thăm tôi sẽ mời bạn thưởng thức vị ngọt của nước dừa quê tôi.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác, dọc chiều dài đất nước có lẽ dừa là loài cây sống mạnh mẽ nhất bác ạ. Bến tre nổi tiếng với dừa nhưng có lẽ ít người biết Lai Châu cũng có những khu dừa mọc bạt ngàn. Còn gì nữa bác giới thiệu cho anh em nhé! :)