Hnay BRVT lại off mini chuẩn bị tiến về miền tây

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Chừng nào về Miền Tây Vậy AE nhớ hú Thằng Em ghé Tiên thủy Bến Tre thăm Anh Bạn Già nghe nói A Bảy đang gôm món " Ngọc Tý "

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
có đi xuống ghé e..e tặng vài cái chậu CM nhen mý đại ca...nhìn đồ nhậu mà ko kiềm lòng dc....cuối tuần e húp chào mà thiếu mý món mồi đó...thiệt là bùn woa deeeee

hienvt

Thành viên tích cực
tình hình cuộc chơi chưa xong
sẽ up tiếp
tăng 1 nhà anh KIM KHÍ TÀI
Và khoảng 3h tại nhà a HAI LỘC
5H tại nhà anh HÙNG long hải
Và sau 6h anh em tiếp tuịc hành trình tại biển VŨNG TÀU
Anh BÌNH(dblongthanh) sẽ đưa hình lên sau
chắc lão xích đợt này hết đường về rồi anh em ơi

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Hnay anh em tụ tập đón Lão K khánh , nhưng đã bể kèo

Bác nói vậy tui muốn độn thổ quá!

===========

Hôm nay mà xuống, gặp phi đội này chắc về bằng 5 chi mất thôi. Choáng quá, toàn những anh đầu đinh thân hình vạm vỡ, nhìn sơ sơ thấy đội hình toàn chân sút của Manchester.

Nhà tôi có phúc quá, mả nhà tôi táng hàm rồng! Mụ vợ nhất định kg cho đi, trong cái tủi nhục cũng có cái may, quả là mụ vợ mình có tầm nhìn rất chi là vĩ mô.

jetli vn

Thành viên tích cực
Bác nói vậy tui muốn độn thổ quá!

===========

Hôm nay mà xuống, gặp phi đội này chắc về bằng 5 chi mất thôi. Choáng quá, toàn những anh đầu đinh thân hình vạm vỡ, nhìn sơ sơ thấy đội hình toàn chân sút của Manchester.

Nhà tôi có phúc quá, mả nhà tôi táng hàm rồng! Mụ vợ nhất định kg cho đi, trong cái tủi nhục cũng có cái may, quả là mụ vợ mình có tầm nhìn rất chi là vĩ mô.
:)):)):)):)):)):)):)):))

.................
nhìn cái can rượu đinh năng tắm còn đc nữa

trungduart

Administrator
nghe đâu mỗi lần anh lộc nhậu xong là mang cây ra tặng hoặc bán đồ giá vốn phải không anh.

NGVTHUAN

Moderator
nghe đâu mỗi lần anh lộc nhậu xong là mang cây ra tặng hoặc bán đồ giá vốn phải không anh.
Anh Hai Lộc hiện giờ chưa biết tung tích đang ở đâu nữa Anh Dũng [-O<(. Đúng đó Anh Dũng cứ mỗi lần nhậu ngà ngà AE thích cây nào là Anh Hai tặng cây đó liền.%-(%-(