hellooooooooooooooo

chinhcheng

Thành viên
Chào mọi người:) mình là thành viên mới của diễn đàn. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người.
Đôi chút về bản thân:21 tuổi,hiện là sinh viên tại HN,quê Bắc Giang,có chung niềm đam mê và sở thích như mọi người,tham gia diễn đàn để được học hỏi thêm những kiến thức về nghề.thankyou nhìu nha:)

huong_trang

Thành viên
chào mừng bạn! xin bạn cho biết thông tin quan trọng gần nhất trong thời điểm hiện nay ở diễn đàn! giới tính và tình trạng hôn nhân ?

Truly Bonsai

Thành viên
Chào mọi người:) mình là thành viên mới của diễn đàn. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người.
Đôi chút về bản thân:21 tuổi,hiện là sinh viên tại HN,quê Bắc Giang,có chung niềm đam mê và sở thích như mọi người,tham gia diễn đàn để được học hỏi thêm những kiến thức về nghề.thankyou nhìu nha:)
Chào người con của sông Thương...Tiện cho hỏi tý: ở Bắc giang có những đền ,chùa nào nhỉ???

Caydep

Thành viên
Hé lo! Géo cằm Chinhcheng! Nghe cái tên kỳ quái! :D:D:D
Học ở HN trường nào vậy ta?:D

huong_trang

Thành viên
à à ... hóa ra là tiền bối vẫn là tiền bối, biết những cái mà mình chưa biết , đúng k hl ?

hoabmt

Thành viên
chào mừng bạn! xin bạn cho biết thông tin quan trọng gần nhất trong thời điểm hiện nay ở diễn đàn! giới tính và tình trạng hôn nhân ?
Trời đây là DĐ cây cảnh, tìm hiểu kĩ dữ vậy em, có nhầm địa chỉ không đó :rolleyes:

chinhcheng

Thành viên
men chính hiệu đây,mình học ĐH GTVT hiện đang trọ gần đường Hồ Tùng Mậu,nhà mình gần sông Thương đây,mình thích cây cảnh từ bé nhưng chưa có nhìu kiến thức lém,ở nhà cung có vài gốc sanh,si,và sung nhưng chưa đẹp lém vì mình cũng chưa bít nhìu về dáng thế cây lém,rất mong được mọi người giup nhé:):D:D:D.

chinhcheng

Thành viên
tại sao chinhcheng lại là tính tiền nhể.??????? giờ mới bít.cái tên này mình thấy hayhay thì lấy thui chứ không có nhìu ý nghĩa lém đâu.đừng tò mò quá nhé:D:D:D:D:D:D:D:D