Hai cây Du một em Tùng Cối điệu đà.

ngoc_dung

Moderator
Cây nào cũng đẹp cũng có duyên ,,,, nhưng huynh thích nhất Du TQ
Dạo này khỏe chứ Ngọc Dũng ..Chúc Dũng thêm nhiều cây đẹp
Cảm ơn anh Thọ, em vẫn khỏe, hồi này vườn có nhiều cây mới không anh, công việc của anh vẫn tốt chứ .

haohuynhde

Thành viên tích cực
Ông anh chụp ảnh đẹp quá, tuy nhiên cây ở ngoài nhìn vẫn đẹp hơn hehe. Cảm ơn anh chia sẻ.

kenzo1410

Thành viên
Theo ý kiến chủ quan của em, cây Tùng cối anh có thể tách ra chơi 2 cây cũng duyên lắm đó anh. Thanks anh chia sẻ
Đồng quan điểm với anh này. cây chính anh sắp đá chơi bạt phong em nghĩ sẽ tăng giá trị lên nhiều. X_XX_XX_X

vanxeng

Thành viên tích cực
Anh Dũng giờ ở Vườn hội có khoảng bao nhiêu cây rồi. Cây mùa này mà lá đẹp quá anh, Tùng cối theo em nên để vậy chơi trông tình tứ hơn!

ngoc_dung

Moderator
Ông anh chụp ảnh đẹp quá, tuy nhiên cây ở ngoài nhìn vẫn đẹp hơn hehe. Cảm ơn anh chia sẻ.
Mấy hôm nữa rảnh chạy qua vườn đi Định, hàng về nhiều lắm .

Đồng quan điểm với anh này. cây chính anh sắp đá chơi bạt phong em nghĩ sẽ tăng giá trị lên nhiều. X_XX_XX_X
Anh Dũng giờ ở Vườn hội có khoảng bao nhiêu cây rồi. Cây mùa này mà lá đẹp quá anh, Tùng cối theo em nên để vậy chơi trông tình tứ hơn!
Cảm ơn các bạn đã cho ý kiến.
Hôm nào Thể chạy qua vườn hội anh em giao lưu nha, mùa này anh cố chăm cây cho tốt để chúng có sức chống chọi với vụ đông này.

em du côn này nhìn lực sỹ quá
Cảm ơn bạn đã ghé qua, có dịp về HN mời bạn qua vườn hội a/e giao lưu .