Hội vườn miền bắc đang hình thành.

Status
Not open for further replies.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Bữa nay đi chợ Hà Đông tiện đường về ghe qua thăm vườn hội mỗi ngày một khởi sắc, các thành viên đã đưa cây của mình đến tập chung tại vườn

Chia sẻ với mọi người chút niềm vui nho nhỏ,xin cám ơn.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Ai sẽ cai quản hội và cây sẽ là của hội viên hay của ai anh Kiên? Số cây hiện diện sẽ thay đổi luân chuyễn hay cố định.
Mong sớm được thấy hì ảnh.

ngockien

Super Moderator
Chúc mừng sự phát triển của vườn Hội.
Anh Tác quan tâm đến vườn hội quá ,lần nào có dịp cũng ghé qua động viên anh em ,em cảm ơn anh rất nhiều.

Ai sẽ cai quản hội và cây sẽ là của hội viên hay của ai anh Kiên? Số cây hiện diện sẽ thay đổi luân chuyễn hay cố định.
Mong sớm được thấy hì ảnh.
Cháu cảm ơn bác đã quan tâm đến những hoạt động của vườn hội , đây sẽ là một sân chơi chung cho anh chị em thành viên có nhu cầu để cây ,cùng với nhiều nội dung hoạt động bổ ích khác ,chi tiết cháu đăng ở bài đầu trang một đó bác .
Hiện công việc còn khá bề bộn ,ít hôm nữa hòm hòm cháu sẽ đưa những hình ảnh mới nhất kèm thông báo về việc đi vào hoạt động chính thức.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cháu cảm ơn bác đã quan tâm đến những hoạt động của vườn hội , đây sẽ là một sân chơi chung cho anh chị em thành viên có nhu cầu để cây ,cùng với nhiều nội dung hoạt động bổ ích khác ,chi tiết cháu đăng ở bài đầu trang một đó bác .
Hiện công việc còn khá bề bộn ,ít hôm nữa hòm hòm cháu sẽ đưa những hình ảnh mới nhất kèm thông báo về việc đi vào hoạt động chính thức.[/QUOTE]

Cám on anh Kiên đã giải thích, tôi đã đọc rồi nhưng quên mất.

thanhtiena5

Thành viên tích cực
ước gì trong nỳ cũng có một vườn như thế nhì
nhìn vườn của ae ngoài đó mà thèm quá, theo e thì nên để các tấm đan lên các trụ bê tông thì mình có thể để 2 lớp cây được đó
ở dưới mát mình để cây mới bứng hay những cây vẫn còn yếu chưa ra gió được hihi

xuantunguyen

Thành viên tích cực
hôm gặp ở Đà Nẵng có nghe anh Dũng và anh Kiên nói, nhưng hôm nay mới biết topic này.
khu vườn này hình thành sẽ thêm 1 điểm nhấn nữa của các anh chị hội miền Bắc, chúc mừng hội ngày càng lớn mạnh.
Mong rằng sớm có dịp ngồi ở lều dã chiến uống với các anh 1 vài ly rượu.

cnn76cnn76

Thành viên mới
Em đăng ký gửi nhờ mấy cây nhé các bác, hôm nào off line các bác thông báo 1 tiếng để cho anh em tham gia còn biết đường lối cụ thể ạ.

phamvanthang

Thành viên tích cực
Em sắp vào SG dịnh cư.có mấy cây chưa biết gửi ở đâu.thấy vươn hội MB sắp hoàn thành mừng quá.hy vọng là các bác chiếu cố

cnn76cnn76

Thành viên mới
Báo cáo các bác, em vừa rẽ qua thăm vườn của Hội. Mọi công việc đang tiến hành thuận lợi, xuôn xẻ. Hôm nay bên đó mất điện, hơi vất vả cho 2 bác đang làm tại vườn. Em có ngó nghía bao quát 1 lượt, thấy 1 số cây bị khô nước quá, có tình trạng héo úa, rụng lá. Có 2 cây hoa Giấy rất đẹp bị khô nước quá, lá héo hết rồi, em định ra ao múc nước tưới thì 2 bác làm vườn bảo lát nữa các bác ấy sẽ tưới. Các bác lưu ý thời tiết hanh khô dịp này nhé, kẻo cây cối rụng hết lá thì lại mất công chăm lại đó các bác .
Hôm nào tụ họp bên Vườn nhớ pm em 1 tiếng nha.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Trả lời: Re: Hội vườn miền bắc đang hình thành.

ước gì trong nỳ cũng có một vườn như thế nhì
nhìn vườn của ae ngoài đó mà thèm quá, theo e thì nên để các tấm đan lên các trụ bê tông thì mình có thể để 2 lớp cây được đó
ở dưới mát mình để cây mới bứng hay những cây vẫn còn yếu chưa ra gió được hihi
Ở trong đó cũng có hội quán Sài Gòn đó bạn,
Đây nè ở trên đường kha vạn cân vô chút thôi mà

Chắc giờ này cũng sắp hoàn thành rồi đó bạn.

bongbet

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hội vườn miền bắc đang hình thành.

hi, em mong vườn hội hoàn thành sớm để xem cây :D
em hương muốn xem cây thì sang đi a thấy có nhiều cây rồii đấy ,rất đẹp :-bd

quangthaolg

Thành viên
Hôm qua có lượn qua vườn hội nhưng tối quá vả lại có mooc đằng sau ko ghé vào ,nhìn nhanh thấy vui mắt ghê,.

Status
Not open for further replies.