Hội ngộ

thoivt

Thành viên
Tình bằng hữu thật đậm đà; sau nửa ngày hẹn nhau mà không gặp được bởi tắc đường trưa 10/10/2010 anh, em 2 Diễn đàn CCVN.COM và CCV.VN gặp nhau tay bắt, mặt mừng cùng nhau hàn huyên và nâng ly chúc mừng tình bằng hữu:

maivinhhy

Quản lý mới
Chúc cuộc gặp mặt của 2 BQT thành công tốt đẹp,tràn đầy tình thân ái và hiểu biết lẫn nhau
Thật cảm động,vì những lần gặp mặt như thế này kg phải là nhiều
Những gương mặt hết sức thân thuộc như:Tiếu ngạo giang hồ,Vuongcc,Thích Đủ Thứ,Laki,tranland76,anh em ngockien,ngocdung,Kita,snake....và anh em ở trong Nam;Trungduart,bdlongthanh,Dovanlo,Tykieng,BBB
Còn thiếu bác Thoivt do chụp ảnh,hình như có Haphong thì phải
Các bác ở Miền Nam còn đang đi thăm Vinh Hạ Long chưa về nên hình ảnh còn chưa cập nhật nhiều
Anh Lô ơi,Dũng,Tuấn ơi,anh em đang chờ hình ảnh nè

tranlan_hd67

Thành viên
Chúc cuộc gặp mặt của 2 BQT thành công tốt đẹp,tràn đầy tình thân ái và hiểu biết lẫn nhau
Những gương mặt hết sức thân thuộc như:Tiếu ngạo giang hồ,Vuongcc,Thích Đủ Thứ,Laki,tranland76,anh em ngockien,ngocdung,Kita,snake....và anh em ở trong Nam;Trungduart,bdlongthanh,Dovanlo,Tykieng,BBB
Các bác ở Miền Nam còn đang đi thăm Vinh Hạ Long chưa về nên hình ảnh còn chưa cập nhật nhiều
Bác maivinhhy ơi tiếc quá kể bác còn ở lại thì vui quá.

Sói Hoang

Quản lý mới
He...lân này các anh "ấy" mang nhiều máy quá nên bọn em ko mang.
Giờ ngồi chơi mà ko có gì pots đây anh! Híc........

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Bác Lô có dẫn Bác dblongthanh đi Đồ Sơn không vậy?

Xin chúc toàn thể BQT và thành viên 02 diễn đàn sinh hoạt vui vẻ, đoàn kết!

gato68

Thành viên tích cực

tinh hinh la chu dblongthanh do bi dau chan nen da phai bay ve sai gon ngay buoi sang thu hai. ai do co so dien thoai cua chu goi dien hoi tham gium em. may cua chu ay co rat nhieu anh chup offline o mnoai nay. con lai 4 dong chi: 3b, trungduart, nhocconyeucaycanh va anh ti thi hinh nhu la hien gio dang ngoi nhau voi anh thichduthu cung may anh em o ha noi

thoivt

Thành viên
Hôm nay CLBCCNT Đông Bắc cũng tổ chức gặp gỡ anh, em trong Nam nhưng rất tiếc bác dblonhthanh, nhocconyeucaycanh, BBB dovanlo, Tykieng không có mặt vì có việc tại HN chỉ có trungduart cùng tamchi07 và vợ chồng honglong237 (ấy nhầm honglong + lemy). Mặt khác CLBCCNT Đông Bắc chỉ có 05 anh em đại diện nhưng không khí gặp gỡ cũng tràn đầy tình huynh đệ ( do ko mang máy ảnh nên phải đợi honglong và x.style post ảnh sau)

Văn

Thành viên tích cực
Tình bằng hữu thật đậm đà; sau nửa ngày hẹn nhau mà không gặp được bởi tắc đường trưa 10/10/2010 anh, em 2 Diễn đàn CCVN.COM và CCV.VN gặp nhau tay bắt, mặt mừng cùng nhau hàn huyên và nâng ly chúc mừng tình bằng hữu:

Đàn chủ đâu ta?
Anh Lô và anh Loát là cán bộ CCV mà
Alô,có ai gặp đàn chủ caycanhvietnam.com không?

thoivt

Thành viên
Trungduart ngồi phia sau chỗ nguyenvan áo trắng đang đứng đó Văn à anh sẽ nhắc những anh, em chụp ảnh hôm đó post lên sau nhé
Trân trọng !

maivinhhy

Quản lý mới
Bác maivinhhy ơi tiếc quá kể bác còn ở lại thì vui quá.
Kaka,anh mà còn ở lại thì vừa hao mồi,vừa tốn rượu lắm
Các bác có biết ở phía Bắc khi nhậu có đặc sản nào kg?:Nhậu xong là mỏi tay luôn:)):)):))

satruky

Thành viên tích cực
Kaka,anh mà còn ở lại thì vừa hao mồi,vừa tốn rượu lắm
Các bác có biết ở phía Bắc khi nhậu có đặc sản nào kg?:Nhậu xong là mỏi tay luôn:)):)):))
Món đó gọi là "vặn củ lạc" đó anh, như vậy mới tình cảm chứ.

maivinhhy

Quản lý mới

Theo maivinhhy được biết bác bdlongthanh bị đau chân nên kg đi Hạ Long - Quảng Ninh đươc (Kg phải Đồ Sơn-Hải Phòng).Nên bác ấy ở Hà Nội và đến thăm anh Dũng Kita ở Quận Hoàng Mai.Nghe nói bác bdlongthanh đã về nhà trước rồi đó Hoanglong70

maivinhhy

Quản lý mới
Món đó gọi là "vặn củ lạc" đó anh, như vậy mới tình cảm chứ.
Kakaka,kg vặn gì đâu satruky,có luật bất thành văn thế này:khi ta muốn uống 1 ly với 1 bàn,1 ai đó thì phải đem 1 cái ly đã uống hết,thường gọi là" kg đem tài liệu vào phòng thi",khi đến xin phép uống và rót thật đầy.Khi đã cụng và uống hết ly,phải bắt tay hết lượt những người đã uống với mình.Trong tiệc đó thì vô vàn những lần chúc như vậy nên khi về là mỏi cả tay.hahhaha:))

A69

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hội ngộ

Anh Lô, anh Bình, Dũng, Tuấn có đi Đồ sơn nhớ chụp hình nhiều nhiều rồi mang về post lên cho anh em xem thử coi Đồ sơn có hơn Đồ nhà không nhé?:)):))

theo thông tin đài ccvn.com thì buổi gặp rất vui và hoành tráng nhưng có 1 điều đáng tiếc là hầu hết những anh em có mặt đều đã và có người đang là tv của ccvn.com nhưng lại có sơ suất không biết là vô tình hay cố ý.
các cán bộ ngoài đấy đã không có thiện chí khi đón tiếp 1 vài thành viên BQT trong Nam.vai trò cuộc giao lưu giữa ccv.vn và ccvn.com đã bị xóa mờ.
dãu biết rằng người chơi cây ở đâu cũng vậy.cái quý nhất là khi đã biết nhau rồi thì họ luôn hành xử 1 cách đúng mực khi có dịp giao lưu gặp gỡ.
Tân cũng có dịp đi vài nơi( đi off) và cảm thấy những nơi mình có dịp được đến mọi người,anh em ứng xử với nhau rất thân tình.
xem ra mỗi nơi mỗi khác.có dịp về quê chắc không dám ho he :)):)):)):))

satruky

Thành viên tích cực
Kakaka,kg vặn gì đâu satruky,có luật bất thành văn thế này:khi ta muốn uống 1 ly với 1 bàn,1 ai đó thì phải đem 1 cái ly đã uống hết,thường gọi là" kg đem tài liệu vào phòng thi",khi đến xin phép uống và rót thật đầy.Khi đã cụng và uống hết ly,phải bắt tay hết lượt những người đã uống với mình.Trong tiệc đó thì vô vàn những lần chúc như vậy nên khi về là mỏi cả tay.hahhaha:))
Thì đúng là món đó đó anh Tuấn. Có lần em mất liên lạc, nằm trên giường mà tay vẫn cứ lắc.