Hội ngộ thành viên giadinhnho275

lan-chi

Thành viên tích cực
Lúc trước tôi đẹp trai lắm, bây giờ thì... đỡ nhiều rồi

ai vậy trời

binlatrang

Thành Viên Danh Dự
Không biết Giadinhnho275 đang trồng cây gì nhỉ? để anh em bắt chước trồng theo... cho vui.
Không cần biết giadinhnho275 trồng gì, xem xong bản tin này có khối anh "Trồng Cây Si" cho mà xem.
Trong đó có Binlatrang nữa.
Off vui quá!
giadinhnho đuyên dáng và đáng yêu quá!
binlatrang.

satruky

Thành viên tích cực
Trời ơi! đã dặn bao nhiêu làn rồi, đi chơi với anh em nam thì mặc gì cũng đc, đi chơi mà có bạn gái thì mặc quần dài vô. Vậy mà cả 2 mem 3B và BS99 lại ..... A!!!! hay là 2 anh này dùng kế nghi binh đây mà . KAkakakakaka!!!
Người ta mặc áo dài thì mình phải mặc quần dài chứ ai đời "tà lỏn muôn năm" hoài.

Người Rừng

Thành viên tích cực
Có 99999 lá thư gửi hỏi admin rằng thành viên giadinhnho275 là nam hay nữ, điều này đã làm cho BQT phải tổ chức hội bàn và hôm nay đã xác nhận chính xác và chia sẻ cùng với toàn thể anh em trên dd. Vài tấm hình off cafe tại gần nhà QL tuankhanh.

Thành viên Xura và giadinhnho275 đang

Xura đang chia sẻ kỹ thuật bẻ cây bonsai trong đêm

giadinhnho275 chưa chụp hình chung với người khác phái nên ngại ngùng cầm gấu bông....

Nhóm anh em tại buổi off:

từ trái qua phải: batuluong, tuankhanh, xura, giadinhnho275, 3b, bonsai99, thiếu người chụp hình nha..
Còn Đàn chủ không chịu lộ diện...Chú kẹo keo coi giống cầu thủ đá banh nhưng hơi nhỏ con đó nha!

giadinhnho275

Thành viên
Anh Lô thấy anh em sum hiệp vui quá xá nên từ xa cũng... hát bài ca... kiếp cầm chai he he hè...:)

Người ta đi off có đôi ( anh 3 MÓM và BS99 đèo và ôm nhau trên chiếc ju pi ter) @-)
Còn tôi đi off mồ côi ... có một mình.... hò hó ho....ơ ...ơ... khóc nè... vì tủi thân đó cả nhà...

Một mình thì phải chân tình :">:">:">
Ăn ba chén cơm và chụp hình với anh em ... hó lơ hò lơ...:-??

satruky

Thành viên tích cực
Anh Lô thấy anh em sum hiệp vui quá xá nên từ xa cũng... hát bài ca... kiếp cầm chai he he hè...:)

Người ta đi off có đôi ( anh 3 MÓM và BS99 đèo và ôm nhau trên chiếc ju pi ter) @-)
Còn tôi đi off mồ côi ... có một mình.... hò hó ho....ơ ...ơ... khóc nè... vì tủi thân đó cả nhà...

Một mình thì phải chân tình :">:">:">
Ăn ba chén cơm và chụp hình với anh em ... hó lơ hò lơ...:-??
Em này liều thật, dám gọi 3B là 3 Móm. Đụng chạm tùm lum hết.

bigbabol

Moderator
hò ơi ,..........người ta đi off có đôi
sao cô đi off ... hò ơi ...sao cô đi off mồ côi một mình
mai kia đi off một mình
nhờ anh sang đó hò ơi .....nhờ anh sang đó chở cùng off nha ..........hò ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii