Hội ngộ thành viên giadinhnho275

trungduart

Administrator
Có 99999 lá thư gửi hỏi admin rằng thành viên giadinhnho275 là nam hay nữ, điều này đã làm cho BQT phải tổ chức hội bàn và hôm nay đã xác nhận chính xác và chia sẻ cùng với toàn thể anh em trên dd. Vài tấm hình off cafe tại gần nhà QL tuankhanh.

Thành viên Xura và giadinhnho275 đang

Xura đang chia sẻ kỹ thuật bẻ cây bonsai trong đêm

giadinhnho275 chưa chụp hình chung với người khác phái nên ngại ngùng cầm gấu bông....

Nhóm anh em tại buổi off:

từ trái qua phải: batuluong, tuankhanh, xura, giadinhnho275, 3b, bonsai99, thiếu người chụp hình nha..

DUC GV

Thành viên
3B uống nhiều sữa sao vẫn đen và ốm dzậy ta..đi đâu cũng thấy ổng chơi tàlon...có phụ nữ kỳ ghê...hehe..đừng giận nha..:)):)):))

TUANKHANH

Moderator
Không phải gấu bông, gấu bông thường rồi, cô nàng này chơi voi bông mới hàng dữ :)):)):))

Xura

Thành viên Mua Bán
Cô nàng này mang theo "voi bông" nhưng lại mê cây, mặc áo dài thướt tha nhưng chơi tennis. Muốn chơi hàng khủng nhưng 3B và Tuấn Khanh khuyên nên chơi hàng mini. Khà khà chắc là sao buổi off mini giadinhnho275 sẽ thay đổi suy nghĩ.
Lần đầu gặp gỡ bất ngờ, mình hơi ngại ngùng!

batuluong

Thành viên tích cực
Lần đầu gặp gỡ bất ngờ, mình hơi ngại ngùng![/QUOTE]

hehe hôm đó em đâu thấy chị làm gì đâu mà anh Đông ngại ngùng vậy? Chị có dáng người nhỏ nhắn mà muốn chơi hàng khủng thì sao chơi nổi chị ơi :), sau này muốn thay chậu, bẻ chi, vô dây lớn sao làm nổi chị. Chơi mini là hợp lý nhất chị ơi. :D

bigbabol

Moderator
Không biết bẻ cây trong đêm nó mềm hay rắn, liệu có gãy không anh ?
nếu ta tưới nước vào buổi sáng thì về sinh lý vào ban đêm là thời điểm cây ít trương nước nhất, do đó các tế bào cây ở trạng thái co giãn khá tốt nên việc bẻ cây sẽ dễ dàng hơn%%-%%-
batuluong đúc kết từ kinh nghiệm bản thân đó nha bà con kakakakak:))

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Trời ơi! đã dặn bao nhiêu làn rồi, đi chơi với anh em nam thì mặc gì cũng đc, đi chơi mà có bạn gái thì mặc quần dài vô. Vậy mà cả 2 mem 3B và BS99 lại ..... A!!!! hay là 2 anh này dùng kế nghi binh đây mà . KAkakakakaka!!!

giadinhnho275

Thành viên
Giadinhnho275 thật vui và hạnh phúc trước tình cảm của cả nhà dành cho, mong sao diễn đàn minh ngày càng lớn mạnh, phát triển và vòng tay càng lớn lại càng chặt hơn ....

Mong rằng vào một ngày gần nhất, giadinhnho275 sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm và trưởng thành hơn về kỹ thuật trồng cây trong ngôi nhà cây cảnh của chúng ta.

Chúc cho cả nhà vui vẻ nhen.:)

abel2103

Thành viên
Lâu lâu gặp nhau vui hè!!! khi nào có dịp e sẽ ghé thăm các a!! nhưng e là nam thích nhậu, ko cho a 3b uống sữa đâu. hehe@-)

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Không biết Giadinhnho275 đang trồng cây gì nhỉ? để anh em bắt chước trồng theo... cho vui.

giadinhnho275

Thành viên
Không biết Giadinhnho275 đang trồng cây gì nhỉ? để anh em bắt chước trồng theo... cho vui.
Giadinhnho đang muốn trồng cây lắm, nhưng chưa đủ năng lực đành chờ vậy, anh em nhà mình cứ trồng cho giadinhnho ngắm hè... rùi học hỏi trồng sau...:-"

A_Z

Thành viên
Ôi ,diễn đàn lại thêm một người thích ngắm cây ,không trồng cây sao có cây mà ngắm,chắc mai mốt phải đề nghị BQT thu tiền khi mọi người vào trang cây của tôi quá........chết quên mất tui cũng thích ngắm cây của AE post lên diễn đàn,chúc mọi người vui vẻ, hehe.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Giadinhnho đang muốn trồng cây lắm, nhưng chưa đủ năng lực đành chờ vậy, anh em nhà mình cứ trồng cho giadinhnho ngắm hè... rùi học hỏi trồng sau...:-"
Ôi ,diễn đàn lại thêm một người thích ngắm cây ,không trồng cây sao có cây mà ngắm,chắc mai mốt phải đề nghị BQT thu tiền khi mọi người vào trang cây của tôi quá........chết quên mất tui cũng thích ngắm cây của AE post lên diễn đàn,chúc mọi người vui vẻ, hehe.
Tôi có cách có thể giúp giadinhnho không cần trồng cây, không cần tưới cây mà vẫn có cây đẹp để ngắm, toàn là bonsai cây cảnh đẳng cấp mới là điều đáng nói chứ

bigbabol

Moderator
akakkakaak thích cái câu chữ ký và cái hình này quá, khi nào anh không xài thì bán lại cho em nha.