Hội hoa xuân Nha Trang 2014

huybonsai6

Thành viên Mua Bán
Thức đâu rồi! Anh Tùng nằm viện, Thức lo hỗ trợ phần chụp hình cho anh em nhé. Nếu o có phông thì anh nói Dương cầm ra.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Pó chân pó cẳng. Kêu thằng cháu xách máy ảnh xuống HHX chụp mấy tấm ảnh về up lên chia sẻ với anh em cho vui. Vì chờ ku Thức thấy lâu quá
Tiểu cảnh lộc vừng nhìn bình yên ghê luôn

Đỗ quyên của CLB bonsai trẻ Đà Lạt đua với hotgirl Nha Trang

Rạng ngời đón xuân Giáp Ngọ

Một số tác phẩm đá

Và bonsai

Anh em xem đỡ ghiền vì thằng cháu hổng biết chụp nên bó cục xiên xẹo. Hihi

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Chiều nay ra một số anh em tâp trung thây cũng ấm áp, tuy trời se lạnh nhưng Tung Nguyên là nhân vật chính Vậy mà đã nằm bệnh viện rồi buồn thật.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Thêm 1 em mini đẹp đẹp của chú Trần Thắng gửi ra tham gia ủng hộ phong trào SVC Nha Trang

Và thêm em này thì chắc hầu như nhiều người cũng biết rồi

Tiếp tục là tác phẩm của các anh em khác

==================================
Chiều nay ra một số anh em tâp trung thây cũng ấm áp, tuy trời se lạnh nhưng Tung Nguyên là nhân vật chính Vậy mà đã nằm bệnh viện rồi buồn thật.
Sốt ruột kinh khủng lão đại ơi. Vừa việc công vừa việc tư. Nhưng trưa nay tụt xích mất. Mới truyền nước xong. Thấy hơi phẻ phẻ lại định trốn ra đón taxi lên trên đó chơi đây. Chứ nằm ở đây 1 mình sợ...ma qué.:mad:). Hồi chiều còn có 1 ông nằm chung còn đỡ buồn. Giờ Tết nhất ổng sốt ruột trốn về rùi. Hic hic

Blackrose86

Thành viên tích cực
Em cũng mới vừa về tới nhà xong,té ra 2 hotgirl lúc nãy và 2 anh chàng bãnh trai kia là.... hèn nào đi ngắm cây và chụp hình buổi tối:))
Cây thì tính mai ae đem đi đông đủ chụp 1 lần lun. Có chụp đc cái mông ông cháu a đang lom khom chụp chậu của Hiengo nè,coi hem ;))
Coi phải đội tác nghiệp của a ko :))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Em cũng mới vừa về tới nhà xong,té ra 2 hotgirl lúc nãy và 2 anh chàng bãnh trai kia là.... hèn nào đi ngắm cây và chụp hình buổi tối:))
Cây thì tính mai ae đem đi đông đủ chụp 1 lần lun. Có chụp đc cái mông ông cháu a đang lom khom chụp chậu của Hiengo nè,coi hem ;))
Coi phải đội tác nghiệp của a ko :))
Ủa ủa. Vậy là đào của mấy thằng lính nhà a đó hả? Vậy mà a tưởng ngẫu nhiên tụi nó chụp khách tham quan chớ. Kekeke
Nhưng chỉ cầm máy ảnh được vài lần mà tụi nó chụp vậy cũng tàm tạm. Vậy mà lúc a mới mở hình ra xem mém chửi rồi đó chớ

Blackrose86

Thành viên tích cực
Thiệt tình e ko bít có phải 2 chàng đó ko bít cầm máy thật ko,mà e thấy cây bên trái toàn bắn trái bên phải ko hà ^^!

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Em nói chuyền nước biển là sao Tùng?phải giử gìn sức khỏe nhe.Chừng nào rảnh gọi cho,để anh yên tâm.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Thiệt tình e ko bít có phải 2 chàng đó ko bít cầm máy thật ko,mà e thấy cây bên trái toàn bắn trái bên phải ko hà ^^!
Hahaha. Tụi nó bị ép đi chụp đó. Nằm buồn quá kêu về nhà lấy máy ảnh ra chụp để đem lên a xem cho đỡ buồn xíu
Em nói chuyền nước biển là sao Tùng?phải giử gìn sức khỏe nhe.Chừng nào rảnh gọi cho,để anh yên tâm.
Sáng mai họ thực hiện thêm 1 vài xét nghiệm nữa chứ giờ chưa có phản hồi gì anh à. Chắc kg sao đâu anh.

NaTuan

Quản Lý Viên
Khắp nơi nô nức đón xuân về .
Chúc cho cuộc chơi của các bạn sôi nổi và thành công .

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tiếp vài cây cho đem khuya

Yên tâm mai e đi "gom hàng" cho,nhưng chụp =dt cây xấu ráng chịu :p
Ừa. Mai em chụp lại cho nó tươm tất hơn tí nhé. Nhìn hình mấy thằng ku của anh chụp muốn bịnh thêm. ~X(
Mới cọp được hình của Nghinguyen trên fb up luôn vào đây cho thấy ít không khí của HHX

Blackrose86

Thành viên tích cực
Dt chỉ chụp đc như vầy,ae xem tạm,a Huy sẽ bổ sung những hình ảnh rõ hơn sau,dù sao ae vẫn đang tập kết cây chưa xong.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Hic,đt lại tràn bộ nhớ,dán hết đc rùi,còn cả trăm hình.

orchcactus

Thành viên
Tình hình sức khỏe sao rồi anh Tùng?
Dạo này, thằng em bận quá nên lâu rồi không giao lưu với AE được gì hết trơn. Chắc phải thu sếp chạy ra chiêm ngưỡng trực tiếp mới đã được.

Cao-sang

Thành viên tích cực
HHX năm nay công lao lớn nhất chắc thuột về a Tùng . Dù sức khỏe khong được tốt nhưng vẫn cố gắng tạo điều kiện cho ae dđ được xem và cảm nhận . Khỏe chưa A Tùng

NGVTHUAN

Moderator
Hội Hoa Xuân Nha Trang năm nay tổ chức nhìn hoành tráng quá và quy tụ rất nhiều tác phẩm đẹp . Cảm ơn Anh Tùng , Bờ lách và AE đã chia sẽ.
P/s Sức khỏe hôm nay thế nào rùi Anh Tùng ? đã đở nhiều chưa Anh?. Sức khỏe là quan trọng nhất ráng giữ gìn nha Anh.Hẹn có diệp gặp lại Anh.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Hic,đt lại tràn bộ nhớ,dán hết đc rùi,còn cả trăm hình.
Đt mà chụp được vậy cũng good quá rùi ku. Chuẩn bị ra dự khai mạc chưa?
Tình hình sức khỏe sao rồi anh Tùng?
Dạo này, thằng em bận quá nên lâu rồi không giao lưu với AE được gì hết trơn. Chắc phải thu sếp chạy ra chiêm ngưỡng trực tiếp mới đã được.
A vẫn đang nằm theo dõi. Hôm qua điều xe cẩu vào Cam Lâm để hỗ trợ vẫn chuyển tác phẩm anh em trong đó ra đó em. Sắp xếp ra hội ngộ anh em cho vui nhé
HHX năm nay công lao lớn nhất chắc thuột về a Tùng . Dù sức khỏe khong được tốt nhưng vẫn cố gắng tạo điều kiện cho ae dđ được xem và cảm nhận . Khỏe chưa A Tùng
.....................
Hội Hoa Xuân Nha Trang năm nay tổ chức nhìn hoành tráng quá và quy tụ rất nhiều tác phẩm đẹp . Cảm ơn Anh Tùng , Bờ lách và AE đã chia sẽ.
P/s Sức khỏe hôm nay thế nào rùi Anh Tùng ? đã đở nhiều chưa Anh?. Sức khỏe là quan trọng nhất ráng giữ gìn nha Anh.Hẹn có diệp gặp lại Anh.
Cảm ơn Thuân và Sang đã hỏi thăm nhé. Bs kêu a 81 tuổi mới có cơ hội ăn chuối xanh lận. Hihi
Lần đầu tiên tổ chức HHX nên cũng cần mỗi anh em mỗi người 1 tay thôi chứ làm gì có công sức của cá nhân nào đâu.

P/s: Tết này có đi du lịch kg Thuận? A Hùng Phước Tỉnh có ra Nha Trang chơi mấy ngày Tết đó

phamvanthang

Thành viên tích cực
Dt chỉ chụp đc như vầy,ae xem tạm,a Huy sẽ bổ sung những hình ảnh rõ hơn sau,dù sao ae vẫn đang tập kết cây chưa xong.

cho xin giá bộ này xem Thức ơi
Đt mà chụp được vậy cũng good quá rùi ku. Chuẩn bị ra dự khai mạc chưa?

A vẫn đang nằm theo dõi. Hôm qua điều xe cẩu vào Cam Lâm để hỗ trợ vẫn chuyển tác phẩm anh em trong đó ra đó em. Sắp xếp ra hội ngộ anh em cho vui nhé

.....................

Cảm ơn Thuân và Sang đã hỏi thăm nhé. Bs kêu a 81 tuổi mới có cơ hội ăn chuối xanh lận. Hihi
Lần đầu tiên tổ chức HHX nên cũng cần mỗi anh em mỗi người 1 tay thôi chứ làm gì có công sức của cá nhân nào đâu.

P/s: Tết này có đi du lịch kg Thuận? A Hùng Phước Tỉnh có ra Nha Trang chơi mấy ngày Tết đó
nha trang có gì mới ko anh,muốn ra chơi quá mà ko đi được,chắc phải mùng 5 âm lịch mới đi chơi được