Hỏi về cây trang nhờ mọi người tư vấn

MrThinh

Thành viên
có một cây trang thế này e thấy thích nhưng chủ cây đòi 2tr7 mua được k các bác

nếu được cho xin ý kiến để e tham khảo với[-O<[-O<[-O<[-O<

cây trang này mà 2tr5 thì bạn để cho ông chủ chơi đi chứ cá nhân mình 200k mình không mua đâu. chỉ được cái tàn bự. với cây này bạn không phải lăn tăn nhìu. vứt đi bạn à.

quyhue

Thành viên
cây trang này mà 2tr5 thì bạn để cho ông chủ chơi đi chứ cá nhân mình 200k mình không mua đâu. chỉ được cái tàn bự. với cây này bạn không phải lăn tăn nhìu. vứt đi bạn à.
làm j mà phát biểu nghe sốc vậy bạn..chưa bàn đến chuyện mắc hay rẻ,cây trang này thấy củng chơi được đó chứ AE..
nên suy nghỉ trước khi nói nha bạn.

Re: Trả lời: Hỏi về cây trang nhờ mọi người tư vấn

làm j mà phát biểu nghe sốc vậy bạn..chưa bàn đến chuyện mắc hay rẻ,cây trang này thấy củng chơi được đó chứ AE..
có gì đâu phải suy nghỉ. vì sao? vì:
1. cây trang này chưa phải là của chủ topic ( tất nhiên chủ topic sẻ ko sốc)
2. đây là hỏi giá chứ` có phải là chủ top khoe cây đâu?
3. nói vậy để chủ top thây rằng thật sự không đáng mua
4. mình nói là cá nhân mình thui mà còn bạn thấy vẫn chơi được thì bạn cứ chơi đâu có sao
5.chủ cây đâu có biết tui nói thế nào đâu :))
6. tui không có thói quen làm người khác sốc đâu nha
tóm lại chả thây gì sốc :)):)):))

quyhue

Thành viên
nghỉ sao mà nói cây trang như vậy 200k ko mua?????...
phải tôn trọng lời nói của mình bạn ak.
cây đẹp hay xấu đều do mổi người tự cảm nhân lấy,mình nghỉ cây trang của người ta như vậy công chăm sóc củng rất nhiều,...
200k chắc bạn xài cả tháng mới hết nhỉ??????...

nghỉ sao mà nói cây trang như vậy 200k ko mua?????...
phải tôn trọng lời nói của mình bạn ak.
cây đẹp hay xấu đều do mổi người tự cảm nhân lấy,mình nghỉ cây trang của người ta như vậy công chăm sóc củng rất nhiều,...
200k chắc bạn xài cả tháng mới hết nhỉ??????...
bạn xem lại thật kỷ câu nói minh nha bạn, quan trong nhất là từ " ý kiến cá nhân". bạn cảm thấy nó đáng giá hơn 200k đó là ý kiến của bạn, còn với mình đã không thik thì dù 10k mình củng không mua bạn à mà cây trang này thì phìa nói là xấu còn công chăm sóc thì mình không cần biết. với mình dù bạn bỏ ra 1000 năm chăm sóc mà nó xấu thì 1 xu mình củng không mua. tất nhiên đối với bạn và có thể là nhiều người khác nó có giá trị còn riêng mình nó thật sự vô giá trị. tranh luận thôi nha đừng có giận lên rồi dùng từ ngữ không hay đó :)):))

quyhue

Thành viên
cây có thể ko đẹp,với giá đó thì mắc thật,nhưng bạn ak,mình là người chơi cây thì phải tôn trọng công sức và nên đánh giá khách quan về giá trị thực của cái cây,theo mình thì cây trang này củng chơi dc mà..sao lại...vứt đi bạn à???????????????

MrThinh

Thành viên
Cây tàn thien nhiên mà giá cao wa
thân xấu, đế xấu, mắc quá a
hôm nào em rảnh gởi cho a cây trang em nhé dragon. thanks e
cây có thể ko đẹp,với giá đó thì mắc thật,nhưng bạn ak,mình là người chơi cây thì phải tôn trọng công sức và nên đánh giá khách quan về giá trị thực của cái cây,theo mình thì cây trang này củng chơi dc mà..sao lại...vứt đi bạn à???????????????
cảm ơn các bạn và các a đã cho e xin ý kiến, nhờ các ý kiến của mọi người nên mình đã xem lại cây, thank

nếu cây này của mình mình sẻ vứt thật đấy. bạn có tin ko? nhưng mà mình vứt là do cá nhân mình thôi chứ mình không áp đặt vào ai hết bạn à. mình vứt vì mình không thik và chẳng có hướng làm cho nó đẹp hơn còn nếu bạn có thể làm cho nó đẹp thì bạn hảy giử lại. đơn giản thế thôi đâu có gì đâu mà tôn trọng với không tôn trọng bạn :)

MrThinh

Thành viên
e chỉ đưa hình ra để hỏi ý kiến nhưng lại phát sinh nhưng điều mà e k mong muốn nên e nhờ mod nào đi ngang qua xóa dùm bài viết này Thank tất cả

e chỉ đưa hình ra để hỏi ý kiến nhưng lại phát sinh nhưng điều mà e k mong muốn nên e nhờ mod nào đi ngang qua xóa dùm bài viết này Thank tất cả
tranh luận chứ có gây gổ gì đâu mà phát sinh không mong muốn bạn ơi.