Hỏi mua giống sóc

huuducIT

Thành viên tích cực
các ace, cô dì chú bác có ai biết chỗ bán con sóc ko chỉ giúp em với ạ, em xin chân thành cảm ơn

Bụi Tre Làng

Thành viên
các ace, cô dì chú bác có ai biết chỗ bán con sóc ko chỉ giúp em với ạ, em xin chân thành cảm ơn
Sóc hoang dã ? Nuôi hả cu em ? Bữa nào bắt đc anh báo , Trước , mấy đứa em hay bắt nhậu . Anh thì ghét thứ này lắm . Cắn cây Bạch tuyết Mai cũa anh trụi lủi tới 3 lần rồi .

binh79

Thành viên tích cực

Có con này nè mà nó đen thùi lùi như mực vậy không biết người ta có bán không?

tieuboi

Thành viên
bác vào hoành Bồ sẽ có nha bác. 2 năm trước mua có 100k 1 con thôi vì nó vệ sinh bẩn và khai qua em đành phải thịt híc híc híc. Đã bẩn còn tốn mồi

huuducIT

Thành viên tích cực
Dạo này lại nổi hứng chơi loại này hả anh zai ?
anh mua hộ bạn anh
==================================
cảm ơn các bác, ace đa tư vấn
bác vào hoành Bồ sẽ có nha bác. 2 năm trước mua có 100k 1 con thôi vì nó vệ sinh bẩn và khai qua em đành phải thịt híc híc híc. Đã bẩn còn tốn mồi
bác tieuboi có thể cho em một địa chỉ cụ thể đc ko ạ

toiyeuvietnam.qn

Thành viên
em nghĩ sóc thì mình bẫy thôi,bẫy dễ sống lắm ạ. ngoài thị trường bây giờ em thấy có bán chuột cảnh là nhiều

tieuboi

Thành viên
anh mua hộ bạn anh
==================================
cảm ơn các bác, ace đa tư vấn

bác tieuboi có thể cho em một địa chỉ cụ thể đc ko ạ
Trước em mua ở mấy quan van đường chỗ Tân Dân đó anh ở đấy bán cả thịt tươi nữa bữa nào rảnh vào đó hỏi nha anh. Trong đấy 4 năm trước bán 35k/con 2 năm sau bán 100K 1 con còn giờ thì phải hỏi anh à. Mà loại đó tốn mồi lắm đái ỉa bẩn như chuột vậy, nhưng được cái thịt ngon. Chúc anh thành công trong việc săn tìm sóc