Hải Phòng _ Bão tháng 8

tolik

Thành viên
CON ĐƯỜNG DẪN ĐẾN HOA THƠM ...TRÁI NGỌT

CHỜ ĐẾN....MÙA QUÝT SANG NĂM VẬY

CON....GÌ ĐÂY

http://i1152.photobucket
NHẬU THUI...BÀ CON ƠI

HIHI....CHẤM VÀO ĐÂU TA?
MẮT NAI......CHA CHA CHA

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Nó đó! nó đó!.... bó hoa em cầm là của cái....... cây này!

Chia sẻ với anh em là sáng hôm sau khi đã tỉnh cơn phê.... chủ nhân cây tường vi thức dậy ra vườn và khóc te tua!!!! bụt hiện lên hỏi... "Làm sao con khóc?".... Trường anh không trả lời mà ngước mắt lên nhìn cây tường vi yêu quý của mình!!!!

Ductoan vô tình ghi lại được những hình ảnh bọn Bonsai tặc đang bàn âm mưu đốn hạ cây Tường vi!

Dương: em cứ máu đi... bon anh sẽ dâng hiến một phần những bông hoa tường vi đẹp nhất trên cái cây của Trường lớn!
Trường bé: Không phải nghĩ! đã chơi thì chơi cho ra chơi!!!!.... nguyên cả cây luôn chứ ngán gì mà một phần!!!
Baby gilr: Oh.... zeeeeeeeeee........ từng anh một thôi nhé! Các anh lên cả thế em không chịu nổi đâu!!!!

Người Rừng

Thành viên tích cực
Cây Linh Sam này mới ở Sài Gòn ra phải không các bác? Hội Hải Phòng đông, vui thật đấy, xin chúc mừng và mong được một ngày ghé thăm các bác.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Cây Linh Sam này mới ở Sài Gòn ra phải không các bác? Hội Hải Phòng đông, vui thật đấy, xin chúc mừng và mong được một ngày ghé thăm các bác.
Đúng rồi anh! cây này mới nhập hội được 2 tuần thôi ah! hơn 2 tuần trước nó vẫn còn ở chuyên mục mua bán của diễn đàn!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Nó đó! nó đó!.... bó hoa em cầm là của cái....... cây này!

Chia sẻ với anh em là sáng hôm sau khi đã tỉnh cơn phê.... chủ nhân cây tường vi thức dậy ra vườn và khóc te tua!!!! bụt hiện lên hỏi... "Làm sao con khóc?".... Trường anh không trả lời mà ngước mắt lên nhìn cây tường vi yêu quý của mình!!!!

Ductoan vô tình ghi lại được những hình ảnh bọn Bonsai tặc đang bàn âm mưu đốn hạ cây Tường vi!

Dương: em cứ máu đi... bon anh sẽ dâng hiến một phần những bông hoa tường vi đẹp nhất trên cái cây của Trường lớn!
Trường bé: Không phải nghĩ! đã chơi thì chơi cho ra chơi!!!!.... nguyên cả cây luôn chứ ngán gì mà một phần!!!
Baby gilr: Oh.... zeeeeeeeeee........ từng anh một thôi nhé! Các anh lên cả thế em không chịu nổi đâu!!!!
hôm đó em chỉ ước mình là ca sỹ để đc tặng hoa thôi các anh ơi;));));))

haohuynhde

Thành viên tích cực
Anh e HP hoành tráng quá, đúng là nhiều hàng "nóng". Chúc anh e luôn nhiệt huyết và vui vẻ như vậy cho dù có báo cấp 12 vẫn vượt qua để đến với nhau.

hungbonsai

Thành viên tích cực
Anh e HP hoành tráng quá, đúng là nhiều hàng "nóng". Chúc anh e luôn nhiệt huyết và vui vẻ như vậy cho dù có báo cấp 12 vẫn vượt qua để đến với nhau.
hoa huynh de đã về rồi à, nhanh thật ,anh em mới gặp hôm qua ở vườn anh nhỡ giờ người ở bắc người đã ở trung .mình mmay mắn được ở mấy ngày và được anh chú THắng hướng dẫn thêm nhiều kĩ thuật ,và xem được tận mắt anh nhỡ làm non bộ ,thế là lượm được một số bí kíp võ công về miền trung tu luyện thôi

ductoanvqh

Thành viên tích cực
hoa huynh de đã về rồi à, nhanh thật ,anh em mới gặp hôm qua ở vườn anh nhỡ giờ người ở bắc người đã ở trung .mình mmay mắn được ở mấy ngày và được anh chú THắng hướng dẫn thêm nhiều kĩ thuật ,và xem được tận mắt anh nhỡ làm non bộ ,thế là lượm được một số bí kíp võ công về miền trung tu luyện thôi
Truyền tui một ít bí kíp để tui thi đấu với anh em Hải Phòng với! mấy lần bị đo ván rùi!... chết mất!

xuantruong2012

Thành viên
luận mãi k ra Hung xb,hnay mới nhận ra được. công nhận anh em HẢI PHÒNG chống bão hoành tráng thật,ghi nhận công lao Hong long rất lớn phi từ h,nội về quê nhà chống bão mới ghê chứ>:)
==================================
hôm qua 2 lão này đánh lẻ à>:)>:)>:)
lại nghĩ xấu anh em rồi nhậu xong đứa nào về nhà đứa đấy chứ đi đâu mà đánh lẻ chứ-hehe

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
[QUOTE
Đầu tiên là một số góc trưng bày

Còn đây là một số cây đặt ở vị trí dễ chụp

[/QUOTE]
Chúc mừng ae hải phòng có rất nhiều tác phẩm chất lượng