Hạnh phúc gia đình

vietquocfull

Thành viên
Chương trình vượt lên chính mình của chúng tôi hôm nay hân hạnh được sự tài trợ của:

Nghệ nhân KIMURA.

Nghệ nhân Ropert Steven.

Nghệ nhân Graham potter.

Cùng sự hiện diện đông đủ của ace trên diễn đàn cây cảnh Việt Nam đến động viên cho cặp vợ chồng này "Vượt lên chính mình".

1. Nơi cư trú:

Có phần hơi rách nát:

2. Cùng nhau xây dựng hạnh phúc:

3. Sau 1 thời gian cũng có sắc thái mới:

4. Bỏ nhà cũ:

5. Xây nhà mới:

6. Tạo dựng được sân vườn đẹp:

7. Được sự chiêm ngưỡng của mọi người xung quanh:

8. Hai vợ chồng đứng bên nhau hạnh phúc, nhìn đứa con đang chập chững những bước đi đầu đời.

:-h

lyducphuong

Thành viên tích cực
Cái topic nầy hay quá mà hổng thấy ai comment....đẩy nó lên trên cho mọi người thấy.

longga

Thành viên tích cực
đẹp hơn ban đầu rất nhiều nhưng theo em nên bỏ tử, đưa ngọn mỗi thân sát về thân chính, nhất là thân lớn có 1 khoảng còn hơi đơ

vietquocfull

Thành viên
Cái topic nầy hay quá mà hổng thấy ai comment....đẩy nó lên trên cho mọi người thấy.
Cảm ơn bạn Lyducphuong đã đồng cảm với mình.
Tác phẩm chưa đủ độ chín để trở thành hình tượng gia đình hạnh phúc, nhưng lại là nỗi khát khao của mình trong cuộc sống này (có lẽ mọi người cũng vậy). Thôi thì tùy theo quan điểm của mỗi người, ace không nỡ ném vài cục đá là thấy vui rồi.
:x
==================================
cả nhà này đẹp đó anh,và hạnh phúc nữa.nếu gắn bó được lâu thì đẹp hơn.
Sẽ gắn bó lâu đó Huy, LS mà! Cảm ơn đã vào topic nhé!:x

vietquocfull

Thành viên
lời bình hay quá anh! Cây đẹp nữa. Tương lai rạng ngời đây!
Cảm ơn em nhiều nhé, bây giờ đã rạng ngời rồi đấy, đang đặt tại vị trí trang trọng nhất trong vườn >:D<
==================================
đẹp hơn ban đầu rất nhiều nhưng theo em nên bỏ tử, đưa ngọn mỗi thân sát về thân chính, nhất là thân lớn có 1 khoảng còn hơi đơ
Cảm ơn Long đã góp ý. Nhưng mà bỏ cây tử là hết hạnh phúc rồi :-? , vả lại ngài Robert steven mắng đấy. Tác phẩm còn có một câu chuyện cảm động kèm theo nữa, khi nào xuống kể cho nghe nhé.