Hướng dẫn tạo tài khoản & upload hình lên picasa.

MinhThang

Thành viên tích cực
Do mình dùng cái này từ rất lâu và thấy rất ổn định cũng như dễ sử dụng, hôm nay mình làm 1 pic để hướng dẫn cho anh em nào chưa rõ mà muốn sử dụng.

***Đầu tiên các bạn truy cập vào TRANG NÀY.

Sau khi các bạn truy cập vào trang trên các bạn sẽ làm theo hình ảnh thứ tự từ trên xuống dưới, trong hình mình đã thuyết minh rất cụ thể các bạn có thể Click vào hình để xem cho rõ rang hơn.

BƯỚC: 1

BƯỚC: 2

BƯỚC: 3

BƯỚC: 4

BƯỚC: 5

BƯỚC: 6

BƯỚC: 7

BƯỚC: 8

BƯỚC: 9

BƯỚC: 10

Chúc các bạn thành công!!!​

tranbac

Thành viên tích cực
Trang này có tk trên google sẽ có tk này. Không phải đk lần nữa.

haibien

Quản Lý Viên
Anh Thắng ơi như thế này mất thời gian lấy link nhiều hơn rất nhiều so với photobuckets đó.
Mất công kick vào ảnh,chuột phải ,copy ,vào diễn đàn phải kích vào hình ảnh để chèn tab IMG nếu là sửa bài,quá nhiều chạm trong đó chạm để mở ảnh rất mất thời gian.
Photoshop cho lấy link trên thunbanne cực nhanh cực tiện,1 kick lấy dc luôn ko cần copy.

MinhThang

Thành viên tích cực
Anh Thắng ơi như thế này mất thời gian lấy link nhiều hơn rất nhiều so với photobuckets đó.
Mất công kick vào ảnh,chuột phải ,copy ,vào diễn đàn phải kích vào hình ảnh để chèn tab IMG nếu là sửa bài,quá nhiều chạm trong đó chạm để mở ảnh rất mất thời gian.
Photoshop cho lấy link trên thunbanne cực nhanh cực tiện,1 kick lấy dc luôn ko cần copy.
Đúng là thao tác nhiều hơn nhưng anh chỉ muốn nói tính ổn định của nó là cực tốt.
==================================
thử
https://lh3.googleusercontent.com/-fW6NJ8rFrx8/UROi6GNzUQI/AAAAAAAAAAk/rkwJDyv9d5o/s576/aob_009_ponamella_sp.jpg
Làm sao thấy hình luôn vậy bạn. Mình làm theo hướng dẫn chỉ thấy đường dẫn không hà. Thanhks.
https://lh3.googleusercontent.com/-PUWPdxmlf30/UROitF6b63I/AAAAAAAAAAc/Iab6GU68gDI/s350/03Boxwood.jpg
Bạn làm theo bước cuối cùng này là được.