Hùng còi chia sẻ e sanh mini

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Hùng còi chia sẻ ae cây sanh mini mới làm được 2 năm ae xem cho em nó thêm ít ý kiến để e nó đẹp hơn,Thanks AE trứơc

haohuynhde

Thành viên tích cực
Cây càng ngày càng đẹp anh Hùng nhỉ. Qua ảnh em thấy cây hơi nghiêng về bên phải chút đúng không a?

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Cây này chỉ cần thời gian cho em nó già đi tí nữa là thành hàng hiệu rồi anh Hùng Còi àh:)
Thanks Thành đã ghe thăm hùng còi,hôm nào qua vườn chơi nhe
Cây càng ngày càng đẹp anh Hùng nhỉ. Qua ảnh em thấy cây hơi nghiêng về bên phải chút đúng không a?
Đúng rồi đấy haohuynhde chưa chỉnh sửa lại được bận quá lên chưa có thời gian,Thanks
Cây đẹp lắm, chúc mừng Hùng còi.
Thanks dinhhunganh đã chia sẻ cùng còi

quyphat

Thành viên mới
cây đẹp nhưng gốc ít nu quá, bạn cần làm cho gốc già đi bằng một số nghiệp vụ chắc bạn biết rôi

Hùngcòi

Thành viên tích cực
cây đẹp nhưng gốc ít nu quá, bạn cần làm cho gốc già đi bằng một số nghiệp vụ chắc bạn biết rôi
Thanks a đã góp ý còn phải làm nhiều với e nó a à
Anh co net lam cay em rat an tuong.chuc mung anh
Thanks vuaphilao đã chia sẻ cùng còi
Cho em nói thât không hay lại xóa bài????:)):))
Thanks chiyenlap đã nói thât .....a cứ nói không có gì đâu

kobaohbocuoc

Thành viên
lâu rùi em chưa ra thăm vườn của anh Hùng, chắc bây giờ nhiều cây mới lắm rùi!càng ngày càng thấy tay nghề của anh lên cao!

Hùngcòi

Thành viên tích cực
lâu rùi em chưa ra thăm vườn của anh Hùng, chắc bây giờ nhiều cây mới lắm rùi!càng ngày càng thấy tay nghề của anh lên cao!
Thanks bạn mình đang sửa lại vườn cũng có nhiều cây hơn trước bạn à hôm nào ra HN vào mình chơi nhe

Proartree

Thành viên tích cực
Cây nhìn đẹp hơn đó A .
Tổng thể tác phẩm vẫn chưa hoàn thiện, nên đưa một thân lên đóng vai trò chủ đạo.