Hùng còi chia sẻ cây sanh tam đa cùng AE

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Hùng còi chia sẻ cây sanh tam đa đã làm từ lâu rồi và bây giờ mới thay cho e nó cái chậu,bây giờ gần hoàn thiện ae cùng xem nhe,thanks ae

dennhem

Thành viên
Cây đẹp. Tên thế cây xem lại, thế tam đa ( thế ngũ phúc) khác hẳn, đây là thế quần thụ tam sơn.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Cây này 3 thân uyển chuyển nhìn hay quá a. Cuối tuần vừa rồi định vào mà mưa suốt.

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hùng còi chia sẻ cây sanh tam đa cùng AE

Cây thay chậu mới và dằn tàn nhìn đẹp quá, hiii
Thanks mitcothu đã chia sẻ cùng hùng còi
Cây đẹp. Tên thế cây xem lại, thế tam đa ( thế ngũ phúc) khác hẳn, đây là thế quần thụ tam sơn.
Thanks dennhem đã đóng góp ý kiến về giáng và thế còi sẽ xem lại về vẫn đề này

huyhaik8

Thành viên
Cây đẹp đó Hùng, hôm nào vào vườn Long cối thì alo nhé, anh muốn tham khảo mấy cây tùng cối.

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Cây đẹp mà kiệm hình thế anh Hùng Còi ơi, chụp cho em nó mấy tấm mặt còn lại đi, nhìn đã thật:)

haibien

Quản Lý Viên
Anh xử lại cái rễ hơi ngang ngang chút để sau cho nó đỡ Trũng nhé anh :)
Bonsai bên họ cây dạng ko trũng ấy bệ chắc ,gân và ko bao giờ loằng ngoằng ngang dọc đâu à .

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Hùng còi nghiện sanh dữ ta. up lên cây nào cũng đẹp
Vườn của e 90% là sanh a ah,thanks a đã ghe thăm
Cây đẹp đó Hùng, hôm nào vào vườn Long cối thì alo nhé, anh muốn tham khảo mấy cây tùng cối.
E ngày nào cũng ở vườn Long cối a vào vườn chơi nhe,Thanks a
Hay quá a Hùng, mọi thứ như đang chuyển động, rất lạ.
Thanks kalod lâu không về à hôm nào về xuống vườn chơi nhe
Cây đẹp mà kiệm hình thế anh Hùng Còi ơi, chụp cho em nó mấy tấm mặt còn lại đi, nhìn đã thật:)
Tôi rồi lên không chụp được nhiều hôm nào xuống vườn chơi làm một bữa mậu nữa nhe

Hùngcòi

Thành viên tích cực
cây đẹp lắm anh hùng, cây này to không anh, hai người bê không, ?
Cây của mình 1 người bê thôi,thanks luuvietvu đã ghe thăm hùng còi
Anh xử lại cái rễ hơi ngang ngang chút để sau cho nó đỡ Trũng nhé anh :)
Bonsai bên họ cây dạng ko trũng ấy bệ chắc ,gân và ko bao giờ loằng ngoằng ngang dọc đâu à .
Lúc nao xong mới thay lại chậu bé hơn,hôm nào xuống lấy linh Sam nhe,thanks haibien