Hình ảnh Triển lãm SVC tại Đồ Sơn Hải Phòng

thaibinhduong

Thành viên
Hôm qua có chút việc chạy qua ĐS HP thấy khung cảnh đã có phần nhộn nhịp chạy vào chụp vội vài tấm gửi các bác chiêm ngưỡng.
Triển lãm diễn ra từ ngày 04 đến ngày 09 tháng 6 tại trung tâm triển lãm Cánh Diều Đồ Sơn Hải Phòng.Không gian trừng bày lý tưởng nhưng không biết BTC sắp xếp ra sao.Mới có vái đơn vị mang cây tới và cũng như mọi triển lãm ở Miền Bắc ở TL này em thấy cũng đa phần là Sanh.(không biết hôm nay thế nào)
Sau đây là một số hình ảnh ghi nhận được
..
==================================
.....
..
Đây là cây Dành Dành có nhiều ấn tượng

thaibinhduong

Thành viên
Khoai mỳ (củ sắn)ấn tượng
...
Khu Thương mại
..
Nhộn nhịp

Mời anh em tiếp tục cập nhật

phovanghoe

Thành viên tích cực
nhanh thật, chắc mai mới đc nhìn thêm những cây đẹp nữa
ko bit HP có bị mua to ko, chứ quê em mưa to quá

blobla

Thành viên
Em thích nhất cây dành dành!Đường thân đẹp quá!Nếu cây này ra hoa, và khi nào quả chín nhìn chắc đã lắm đây!

manhtinh

Thành viên tích cực
nhìn cây dành dành vẩn không khác trước là mấy.trước cây này ở Móng Cái quê em,em cũng thích nhưng chê mỗi tay cành làm không chuẩn lên không mua.sau đó đc anh Bắc ở Hp mua về,anh này cũng nhiều cây Sanh đẹp và sở thích la chơi Gà Trọi.

thaibinhduong

Thành viên
nhìn cây dành dành vẩn không khác trước là mấy.trước cây này ở Móng Cái quê em,em cũng thích nhưng chê mỗi tay cành làm không chuẩn lên không mua.sau đó đc anh Bắc ở Hp mua về,anh này cũng nhiều cây Sanh đẹp và sở thích la chơi Gà Trọi.
Cây này của đoàn Kiến Thuỵ hiên cây còn một bông hoa và có rất nhiều quả
Có ít thời gian quá nên không chụp được nhiều.Chắc hôm nay cây mang đến triển lãm nhiều rồi.Nhờ anh em Hp up thêm
To:ductoanvqh .Hôm qua em gặp anh ở chợ Hàng thì phải.Đi xe dylan đằng sau có cây LS định chào anh cái thì ngó cái mất tiêu.Hay là mua được hàng rẻ sợ chủ cây không bán nữa nên chạy nhanh thế

lehidu

Thành viên tích cực
Bác nào đem cây khoai mì đi triển lãm vui thật. Cám ơn bạn đã chia sẻ.

mrduongle

Thành viên tích cực
Định mở topic mà bác thaibinhduong mở hộ rồi.
Triển lãm lần này có quy mô rất lớn và tập hợp nhiều tác phẩm chất lượng cao từ rất nhiều Câu lạc bộ, nhiều tỉnh thành trong cả nước, nằm trong chuỗi các sự kiện trọng điểm chào mừng năm du lịch đồng bằng Sông Hồng 2013 mà Hải Phòng là đơn vị đăng cai!
triển lãm sẽ chính thức diễn ra từ thứ Ba tuần sau, ngày 4/6/2013 đến hết Chủ Nhật tuần sau, ngày 9/6/2013 tại trung tâm triển lãm Hải Phòng ( tòa nhà Cánh Diều, phía tay phải đường đi Đồ Sơn)
Các cô, các chú, các anh chị em nếu có điều kiện xin hãy sắp xếp thời gian ghé thăm triển lãm

mrduongle

Thành viên tích cực
Thêm vài hình ảnh nữa về triển lãm :
Khuôn viên rộng rãi của TT triển lãm quốc tế Hải Phòng :

mrduongle

Thành viên tích cực
Những tay ...Chém gió xuất hiện rất nhanh :

Khu đại sảnh tập trung nhiều tác phẩm rất đặc sắc: