hình ảnh cách tạo tác thành một bonsai đẹp

hungbonsai

Thành viên tích cực
Bác Hungbonsai am hiểu làm bon sai ghê, cảm ơn bác đã chia sẻ những kinh nghiệm hay.
mình thấy hay nên up lên cho anh em cùng nhạn thức và học được gì thì học thôi,chứ minh mới tập tành thôi .không am hiểu nhiều

hungbonsai

Thành viên tích cực
nào lên nào ,mấy bác xem xong cho em xin 1 y kiến riêng,không lẻ nhìn không thôi sao ,không lẻ chỉ có nói quá tài hay quá sáng tạo thôi sao ,cho em xin y kiến riêng bản thân của bác nào vừa xem xong ,có như vậy chúng ta sẽ hiểu biết sau rộng hơn .

hungbonsai

Thành viên tích cực
Bác có thể up lại hình giúp tôi được kg? Tôi muốn xem quá mà không thấy hình.
Cảm ơn bác.
cảm ơn bác đã quan tâm ,thật sự là rất bổ ich cho anh em ,nhưng lỗi bên photobonsai ,nên sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất ,có lẻ sẽ sớm thôi bác a,trong ngày mai ,chậm nhất là ngày mốt .rồi bác tha hồ xem luôn

hungbonsai

Thành viên tích cực
rất hay! tài nghệ của bác quả là.. bái phụcX_X
bác khen nhầm rồi,phải nói là tài nghệ của các bậc nghẹ nhân nước ngoài ,bác khen em ,ngừoi ta tưởng em làm ,mất công mời em đi nước ngoài giảng bài thì chết em

nguyen long giang

Thành viên
cảm ơn ban hùng, mình là dân mới vào nghề xem bài của bạn rất vui vì học hỏi được nhiều điều thú vi về cách làm cây cảnh,xin cảm ơn,

hungbonsai

Thành viên tích cực
cây nguyên liệu tìm trên rừng đây ,
[/url][/IMG]
đánh về ,người ta quấn vậy không biết có phải tránh cho bộ lá thoát nước để cây khỏi yếu sức không ,cách đánh cây chuyên nghiệp quá ,mình cần học hỏi thêm thôi .
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

hungbonsai

Thành viên tích cực
Kỹ thuật tạo lũa của bác Hùng cao thủ quá, toàn kiệt tác.
bác ơi ,em chỉ úp hình chia sẽ anh em học tập thôi ,chứ đâu phải em làm ,bác khen vậy người ta tưởng em làm mât công cấp cho em nghệ nhân quốc tế thì chết :)):)):(:)((

ducquy1910

Thành viên tích cực
một cách thức để học dể nhớ mà mình đã học .,các bạn hãy khoan xem cây thành phẩm ,mà chính cây nguyên liệu ấy các bạn suy nghĩ và vẽ định hướng tương lai xem sao ,rồi xem cây thanh phẩm có giống ý tưởng của mình không ,cứ vậy hoài ,các bạn sẽ có được bản năng khi nhìn nhận cây nguyên liệu nào mà mình thấy ở ngoài ,.luyện thôi mọi người ,mong rằng việtnam ta sẽ có nhiều nghệ nhân được quốc tế biết đến ,và cây ta sẽ đẹp ngàn muôn đời sau ,có ai biết gì đừng giấu mà hãy chỉ hết cho mọi người nha (vietnam ta xưa kia làm gì cũng cha truyền con nối hoài nên mình không phát triễn tôt về nghệ thuật hay lẫn võ thuật là vì vậy,) thế hệ trẽ mai sau sẽ không bao giờ như vậy .vì một vn sáng ngời
cung kính tiền bối, từ cách nghĩ đến cách làm. mong rằng vn mình có thêm nhiều nhân tài trong tương lai!!!^:)^^:)^^:)^