Hình ảnh các cây mini tại triển lãm cây cảnh ở Hưng Yên 3

trinhvantu

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh các cây mini tại triển lãm cây cảnh ở Hưng Yên 3

ảnh đẹp cây đẹp , nhưng sao bác chỉ up vài cái ảnh thì thôi vậy . Có bao nhiêu bác up luôn cho anh em mãn nhãn luôn đi chứ.

ashui

Thành viên

Sao bác ThoiVT kô post chỉ vào một topic bác post nhiều topic quá.

yentumai

Thành viên

Ảnh đẹp thật. Bác ơi cho em hỏi "Triển lãm cây cảnh Hưng yên 3" tổ chức ở đâu vậy? Hình như bác người Hải Dương? Em cũng vài lần vào làm việc tại sở Khoa học - Công nghệ Hải Dương rồi. Em quê ở Hưng Yên nên hỏi bác để có dịp em xuống đó.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực

Ảnh đẹp thật. Bác ơi cho em hỏi "Triển lãm cây cảnh Hưng yên 3" tổ chức ở đâu vậy? Hình như bác người Hải Dương? Em cũng vài lần vào làm việc tại sở Khoa học - Công nghệ Hải Dương rồi. Em quê ở Hưng Yên nên hỏi bác để có dịp em xuống đó.
Bạn người Hưng Yên hả? Ở huyện nào vậy? Mình người Hưng Yên 100% đây. Triển lãm tổ chức tại Trung tâm thông tin - triển lãm Hưng Yên, TX Hưng Yên (gần quảng trường), diễn ra từ ngày 01/05-10/05/2009.

1

123zo

Guest

cây đẹp quá! cảm ơn bác thoivit nha!
Bác còn hình nào nữa không post tiếp lên cho anh em mở rộng tầm nhìn đi......!

dailoc

Thành viên tích cực

Bài tôi gửi biến mất!
Sáng nay tôi có bài viết về những hình ảnh cây cảnh ở Hưng Yên, do bác Thời cung cấp. Thế nhưng chẳng biết vì lý do gì, bài đã bị mất tích cả rồi.
Với bất cứ lý do gì, đó cũng là điều đáng tiếc!

thanhmaidinh

Thành viên tích cực

Bài tôi gửi biến mất!
Sáng nay tôi có bài viết về những hình ảnh cây cảnh ở Hưng Yên, do bác Thời cung cấp. Thế nhưng chẳng biết vì lý do gì, bài đã bị mất tích cả rồi.
Với bất cứ lý do gì, đó cũng là điều đáng tiếc!
Nó tồn tại ở bài Hình ảnh các cây mini tại triển lãm cây cảnh ở Hưng Yên 5 bác ạ