Hình ảnh đoàn Việt Nam tại Aspac và WBFF 2013

thanhtambonsai

Thành viên Mua Bán
Hết topic hình ảnh rồi đến topic nội dung,tin tức và sự kiện của hội nghị luôn nha chị Mai.
Okie. Hết topic này, post tiệc mở màn ở hội nghị ở Trung Sơn. Hình ảnh cây ở Trung Sơn thì có người post rồi, nên post tiệc đêm. Cực kỳ hoành tráng, mấy người mẫu chân dài cầm bonsai mini catwalk. Đẹp lắm luôn. người đẹp mà cây cũng đẹp :)

giờ chuẩn bị post đây :))
==================================
Nhìn thấy lá cờ của VN hiện diện ở đó là tốt rồi .
Thanks nhiều .
Dạ, mấy tấm ở trang 1 có hình của đoàn VN mình đó ạ. Giờ em chuẩn bị post hình đại diện Việt Nam được trao chứng nhận ở hội nghị ở Trung Sơn.

maivangnambo

Thành viên tích cực
Rất vui và tự hào khi nhìn thấy lá cờ VIỆTNAM phất phơ giửa rừng cờ các nước,cám ơn bạn đã chia sẻ.

thanhtambonsai

Thành viên Mua Bán
Rất vui và tự hào khi nhìn thấy lá cờ VIỆTNAM phất phơ giửa rừng cờ các nước,cám ơn bạn đã chia sẻ.
Mấy hôm trước em "ẩu" quá. Ko thấy comment này, em xin lỗi vì reply và cảm ơn muộn nha.

Dạ, cũng với mục đích quảng bá Bonsai của Việt Nam với các nước, cô Hoàng Ny và hội sinh vật cảnh Việt Nam rất cố gắng tham dự các hội nghị quốc tế cũng như vận động các nước ủng hộ cho bonsai Việt Nam (điển hình là việc vận động được quyền đăng cai ABFF 2015).

Ở topic khác mà em đăng (Đại diện VN tại hội nghị Trung Sơn, Quảng Đông 2013) , cô Hoàng Ny còn được vinh dự đại diện Việt Nam có bài thuyết trình tại hội thảo của CPAA (Hiệp hội các nghệ nhân Penjing 2013) trình bày về các nét tiêu biểu của Bonsai Việt Nam và mọi người rất thích, và ấn tượng về sự phát triển của bonsai Việt Nam. Nhiều đại diện các nước, thậm chí ở Châu Âu (Hungary, Thụy Điển, Lithuana... ) còn hứa sẽ đến tham dự ABFF 2015 sau khi thấy bonsai Việt Nam đẹp quá. :)