Hãi Hùng quá...!!!

satruky

Thành viên tích cực
Có gì đâu mà kêu lên như thế, 10 năm thậm chí 20 năm sau bạn vào lại các trang đó thấy nó vẫn còn nguyên.

hophudat

Banned
Cứ rao vậy chứ có ai mua đến mức đó đâu . Toàn các thầy hét giá lên với nhău thôi . Nhất là với cây cây gì mà hơn trăm tỷ ấy .

mr tri

Banned
mấy cây này e mua trả góp hết rồi các pác ạ. tổng cộng 100 cây. giờ đố pác nào mua đc mấy cây này nữa hehhehe

greenstar

Thành viên tích cực
Chuyện cây sanh đại thụ hét giá như thế có gì lạ đâu.Người giàu thì ko thiếu tiền mà.Thậm chí tiền chùa ấy chứ.

hoangdung

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hãi Hùng quá...!!!

mấy cây này e mua trả góp hết rồi các pác ạ. tổng cộng 100 cây. giờ đố pác nào mua đc mấy cây này nữa hehhehe
bửa nào bán trả góp cho anh một cây nhe cu trí

nguyencongnam

Thành viên mới
Cứ cái đà này chắc tôi fải nhịn ăn nhịn mặc cả một đời cũng ko mua được cái cây của các ông thôi.

TeacherXQ

Thành viên
vì các ông này nên giá sanh mới cao ngất ngưởng cây trồng làm hàng rào cũng hét vài trăm tr và người người, nhà nhà chơi sanh

vuacaycanh

Thành viên tích cực
_ Có gì đâu mà Bác hét ghê quá, làm em tưởng, Binladen qua Việt nam du lịch.
_ Cây đó em thấy 100 tỷ còn rẽ, còn rẻ hơn chiếc máy bay cũ của bác Bầu đức. máy bay cũ mà mua tới 150 tỷ đồng.

................ Hãy hùng quá ......... Binladen qua Việt nam du lịch

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Bạn ơi nguy hiểm quá bạn ơi, bạn đưa cái line trang web bán cây, tôi vô đó xem mà hồi hộp sợ bất tử con chuột mình đang rà qua rà lại nó lại click vô chổ "Đặt Mua" thì vợ chồng con cái tôi phải ra bụi chuối mà sống với cây sanh cổ

Le Manh Cuong

Moderator
Các bạn ơi ngoài bắc những cây sanh giá vài tỷ nhiều như lợn con và được mua bán hàng ngày luôn.Nếu các bạn trong đó không tin cứ thử làm một tua thăm quan các vườn cây của Hà nội, Hưng yên, Hải phòng,Bắc ninh, Thái bình, Nam định,Ninh bình,Hà nam thì các bạn sẽ thấy cây sanh ngoài này được mua bán như thế nào?

Gì Nhỉ

Thành viên
Bình thường như chuyện ở phường ấy mà, sanh tiền tỷ nhiều như con giống bán ngoài chợ. Giờ nghe tiền Tỷ nhẹ như lông hồng nhưng mình làm không biết đến kiếp nào mới được lên đến Tỷ. Hà aaaa! Mừng cho người có tiền tỷ thương cho mình có tiền Nghìn.