Hàng hiếm

TapBonsai

Thành viên tích cực
Có vẻ bạn thích chơi tàn ngọn vươn về phía trước quá nhỉ... chơi một kiểu liệu có nhàm chán không bạn...

X.style

Thành viên tích cực
cây Mận gì thế anh Nam. có phải cây Mận ăn quả không ạ? cây đẹp đấy anh ạ!

dennhem

Thành viên
Trả lời: Re: Hàng hiếm

cây Mận gì thế anh Nam. có phải cây Mận ăn quả không ạ? cây đẹp đấy anh ạ!
Cây ăn quả đấy, hôm nào lên chơi xem trực tiếp mới cảm nhận được.
==================================
Có vẻ bạn thích chơi tàn ngọn vươn về phía trước quá nhỉ... chơi một kiểu liệu có nhàm chán không bạn...
Mấy cây đặt cạnh nhau thoạt trông thì giống nhứng lại khác nhau nhiều. Về gu chơi, mỗi người có một phong cách riêng, mỗi loại lại có nét riêng. Việc phá bỏ nét chơi của mỗi cá nhân là khá khó, tôi cũng vậy. Hôm nào mời anh qua tôi chơi và góp ý.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Cây độc đáo quá anh Dennhem loại này mà uốn cũng khá giòn hả anh, em đoán nó cũng giống mai trắng ko biết có khó chăm ko? Cây có quả chưa anh? chua hay ngọt em xim một quả chén thử :D
gõ xong mấy chữ cuối rồi nuốt nc miếng :))

dennhem

Thành viên
Trả lời: Re: Hàng hiếm

Cây đẹp đó anh, trên em nhiều lắm, mai cũng tập tành vài gốc chơi coi.
Mùa này nên kiếm ngay vì có thể bỏ toàn bộ đất và cắt rễ sâu cây vẫn sống.
==================================
Cây độc đáo quá anh Dennhem loại này mà uốn cũng khá giòn hả anh, em đoán nó cũng giống mai trắng ko biết có khó chăm ko? Cây có quả chưa anh? chua hay ngọt em xim một quả chén thử :D
gõ xong mấy chữ cuối rồi nuốt nc miếng :))
Loại này nên tạo hình khi da còn xanh hoặc hơi chuyển nâu, có thể chẻ như tùng, dễ sống lắm.

Leduyton

Thành viên
Hình như cây nào của dennhem cũng có vẻ độc độc,có vẻ như ghé nghiêng nghiêng.Thật duyên dáng và ấn tượng.Mình rât ngưỡng mộ cach làm và cach chơi của bạn.Cảm ơn ĐN đã giới thiệu!

dennhem

Thành viên
Hình như cây nào của dennhem cũng có vẻ độc độc,có vẻ như ghé nghiêng nghiêng.Thật duyên dáng và ấn tượng.Mình rât ngưỡng mộ cach làm và cach chơi của bạn.Cảm ơn ĐN đã giới thiệu!
Lâu lắm moái thấy bác Tốn ghé và cho lời nhận xét trên diễn đàn, hôm nào lên qua cháu chơi nhé, mong đón tiếp bác.