hàng hiếm đây.

quocbao87

Thành viên
nhờ ace cắt dùm phôi này.lá nhỏ bông trắng.hàng này cũng khá hiếm nên không dám manh động.hi...hi....nếu được dúp dùm e cái demo.trân trọng

gadong04

Thành viên
Trời có già mà Hiếm, nắng Hiếm chăm sóc chưa đạt, Chiết chồng tệt lên Ầm Ầm

quocbao87

Thành viên
quẹo cổ, chắc k ai giúp rồi
lúc trong máy thì thẳng.không biết sao lên hình nó vẹo vậy.hi...hi
==================================
Hết nghẹo cổ chưa các thầy

cám ơn bác đã giúp.
ai giúp e với.cắt nuôi cắt giựt lại lần nữa mới đào
Trời có già mà Hiếm, nắng Hiếm chăm sóc chưa đạt, Chiết chồng tệt lên Ầm Ầm
cây này đất tự nuôi a.chật lắm.lâu lâu mới cho ít phân thui

BVDung

Thành viên tích cực
ko ai giúp thì cứ chiết cành một loạt cho hết đi rồi khi nào mọc rễ .đưa ra thông báo ai vẽ demo đẹp thì thưởng cành chiết .đảm bảo lúc đấy đầy người đua nhau vẽ cho bạn luôn

maivangvinhlong

Thành viên Mua Bán
Cái này phải cắt sớm là giờ gần thành cây rồi. Giờ mới trảm sẹo vừa to, lại phải nuôi chi lại từ đầu

quocbao87

Thành viên
Trả lời: Re: hàng hiếm đây.

có cây nào giao lưu ko bảo ơi.hjhj cây nhà trồng đc hay mua vậy?
cây mình trồng.bán hết rùi,còn cây để chơi.cây trồng cùng với cây lá rí dũng lấy
Cái này phải cắt sớm là giờ gần thành cây rồi. Giờ mới trảm sẹo vừa to, lại phải nuôi chi lại từ đầu
cắt dật 1 phát nửa mới đào a

linhsamdream

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: hàng hiếm đây.

cây mình trồng.bán hết rùi,còn cây để chơi.cây trồng cùng với cây lá rí dũng lấy
vậy mà ko alo cho mình để mình lấy luôn thể thế ko còn cây nào to hơn hay bé hơn chút để giao lưu hả bảo?

quocbao87

Thành viên
ko ai giúp thì cứ chiết cành một loạt cho hết đi rồi khi nào mọc rễ .đưa ra thông báo ai vẽ demo đẹp thì thưởng cành chiết .đảm bảo lúc đấy đầy người đua nhau vẽ cho bạn luôn
chắc vậy quá a.cũng đang định chiết để cắt.cảm ơn a.
vậy mà ko alo cho mình để mình lấy luôn thể thế ko còn cây nào to hơn hay bé hơn chút để giao lưu hả bảo?
không dũng ơi.hơn chục cây đang nằm đất.mới bằng ngón chân

quocbao87

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: hàng hiếm đây.

bằng ngón chân út hay ngón chân cái vậy bảo? có cho mình xin ảnh và giá tham khảo nhé. thank bảo
bây giờ chưa muốn bán dũng ơi.tháng trước mới gửi mấy cây ra s1,khu đô thị hà tiên,thành phố vĩnh yên,vĩnh phúc.chỗ này có gần dũng không