hàng dụng cụ của Vĩnh Sơn bán tại HN

LCD

Thành viên
Từ ngày 06 - 12 - 2012 Shop bán hàng dungcuvuon tại Hà Nội và cửa hàng dụng cụ Vinhson1204 tại Tp.HCM sẽ chính thức là đối tác liên kết của nhau. Chúng tôi sẽ bán một số các mặt hàng của nhau trên với giá đúng như đang phân phối tới các khách hàng. Chúng tôi hy vọng liên kết đối tác này sẽ giúp cho khách hàng cả nước có được sự lựa chọn tốt hơn, dịch vụ tốt hơn trong tương lai. Kính mong quý khách hàng ủng hộ chúng tôi trong tương lai. Xin cảm ơn !

Các mặt hàng shop dungcuvuon bán hàng của Vĩnh Sơn hiện tại tạm có: Mũi khoan làm lũa, thuốc làm lũa, dây đồng, các loại chậu.
Để chào mừng cho sự liên kết này khách hàng mua nhiều hơn 500k những mặt hàng của Vĩnh Sơn tại shop dungcuvuon sẽ được tặng một chiếc kéo tỉa chi loại nhỏ như hình dưới (số lượng có hạn), giá các mặt hàng giống như giá của Vĩnh Sơn bán.

Một vài hình ảnh hàng của Vĩnh Sơn, các loại chậu sẽ được đăng tin ở mục "chậu cảnh":

Mong quý khách hàng ủng hộ.

Quí Tài

Quản Lý Viên
Cho anh biết xuất xứ cái kéo khuyến mại trên. Anh rất thích cái kéo đó
TKs

LCD

Thành viên
Cho anh biết xuất xứ cái kéo khuyến mại trên. Anh rất thích cái kéo đó
TKs
Kéo này mình mua một lô lẻ tại Nhật, tuy nhiên loại này không có chữ và tên nhà sx ở trên nên mình không biết thương hiệu. Loại này hợp với tỉa chi các cây mini.
Cám ơn mọi người quan tâm.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
vậy là mình ĐK mua ở đây trên 500 ngàn là được tặng hả anh? Nếu vậy thì em xin ĐK kí mua chậu mini nha,em đang cần chậu để vô cây. Thank's anh! Chúc cuối tuần vui vẻ!

LCD

Thành viên
Anh Dũng để dành cho em một chiếc kéo km này nhé. con mua gi em sẽ tính sau.
Ok nhé, anh sẽ để lại. Anh lần trước còn nhớ nói tặng em túi đựng dụng cụ mà, hôm nào qua lấy nhé.
==================================
e ko mua có đc tặng ko a???:p
được đổi lấy cây nhé em.
anh cho các mẫu và giá lên cho anh em tham khảo rồi mua cho tiện anh ak
bạn có thể tham khảo tại cửa hàng của VS cho thống nhất, mình hiện tạm nhập nhiều nhất là các loại chậu là chính (đây không phải là chỗ bán chậu nên mình không tiện đưa hình)
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=169

trantien46

Thành viên
không biết có nhớ em không? để dành em cái kéo nhé.:D hum nào rảnh em ghé qua lấy món gì đó

LCD

Thành viên
Anh oi cho em hoi: Anh co Phan phoi hang ruya ko? Neu co cho em hoi gia: kem cap tron lon gia bao nhieu? Cam on Anh!
Cám ơn, mình không bán hàng Ryuga vì không thương hiệu này không nằm trong định hướng kinh doanh của mình.
không biết có nhớ em không? để dành em cái kéo nhé.:D hum nào rảnh em ghé qua lấy món gì đó
Cám ơn nhé, mình sẽ để dành kéo.

hoanghon241

Thành viên tích cực
mua của anh dũng 1 cái cưa mà chưa được dùng. hôm đến cửa hàng của anh ko gặp anh nhưng có 1 anh khác bán hàng rất lịch sự và niềm nở với khách. đinh qua mua ít dây đồng mà chắc để chờ khi nào có phân e qua mua 1 thể

ngoc_dung

Moderator
Vừa đặt hàng dụng cụ của Vĩnh Sơn hơn 5 triệu thì được khuyến mại mấy cái kéo đây...:))

Chúc mừng sự liên kết của hai anh em, bằng sự uy tín của chính mình anh nghĩ hai em sẽ thành công. Với uy tín của Vĩnh Sơn hơn tất cả sự quảng cáo lùm xùm chính anh đã đặt hàng một lúc 7,8 cái kìm, kéo mà chẳng thấy lăn tăn gì.

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Từ ngày 06 - 12 - 2012 Shop bán hàng dungcuvuon tại Hà Nội và cửa hàng dụng cụ Vinhson1204 tại Tp.HCM sẽ chính thức là đối tác liên kết của nhau. Chúng tôi sẽ bán một số các mặt hàng của nhau trên với giá đúng như đang phân phối tới các khách hàng. Chúng tôi hy vọng liên kết đối tác này sẽ giúp cho khách hàng cả nước có được sự lựa chọn tốt hơn, dịch vụ tốt hơn trong tương lai. Kính mong quý khách hàng ủng hộ chúng tôi trong tương lai. Xin cảm ơn !

Các mặt hàng shop dungcuvuon bán hàng của Vĩnh Sơn hiện tại tạm có: Mũi khoan làm lũa, thuốc làm lũa, dây đồng, các loại chậu.
Để chào mừng cho sự liên kết này khách hàng mua nhiều hơn 500k những mặt hàng của Vĩnh Sơn tại shop dungcuvuon sẽ được tặng một chiếc kéo tỉa chi loại nhỏ như hình dưới (số lượng có hạn), giá các mặt hàng giống như giá của Vĩnh Sơn bán.

Một vài hình ảnh hàng của Vĩnh Sơn, các loại chậu sẽ được đăng tin ở mục "chậu cảnh":

Mong quý khách hàng ủng hộ.
:)|:)|:)| Sao anh ko nói sớm làm em mất 10 cái kéo khuyến mại, bắt đền anh đấy~X(~X(~X(

haohuynhde

Thành viên tích cực
Hay quá, em cũng thích mua hàng của anh vinh sơn nhưng đôi lúc cũng ngại vận chuyển. Lần trước cũng đặt hàng mấy cái chậu mà ngại nên chưa chuyển ra. Từ giờ qua anh Dũng lấy thì tiện quá. Chiều rảnh e qua làm vài món. Chúc 2 anh e hợp tác vui vẻ.

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Anh để dành cho em một cái kéo nhé, hôm trước mua một cái rồi nhưng em qua mua thêm mấy cái chậu để được tặng thêm một cái kéo nữa. Kéo này dùng thích lắm ạ :).