Hà Nội Hà Nội

haibien

Quản Lý Viên
Trong hình này ngoài TT thì còn cô nào khác đâu, chắc HB nhìn chỉ thấy có cô mặc áo đỏ thôi chứ gì?
Dạ cái ảnh bác trích cháu sửa link bên kia lên xóa mất cái đấy lên bên đây nó ko hiện.
Cô bé đó là bạn TT,cũng có xuất hiện ở diễn đàn rồi,trong cái toppic chém chém ấy ah.
Nói chung là gái Nam Định xinh ko chịu dc.

anthom

Thành viên
"Một ngày đẹp trời ạ! Anh HaiBien ở HN hay ở đâu thế ạ? Em cảm ơn!" Trích dẫn ko viết hoa ạ!????
Em ko hiểu cho lắm về câu trả lời của anh ạ!

haibien

Quản Lý Viên
"Một ngày đẹp trời ạ! Anh HaiBien ở HN hay ở đâu thế ạ? Em cảm ơn!" Trích dẫn ko viết hoa ạ!????
Em ko hiểu cho lắm về câu trả lời của anh ạ!
HN HN ,hjx

Sao đêm khuya vẫn đông thế
Đang xem: 16 (8 thành viên và 8 khách)
‎haibien, ‎duydt, ‎hang doan, ‎LêNgọcTân, ‎CỦ CHUỐI, ‎ntp3792

greenstar

Thành viên tích cực
Trong 2 bức ảnh chụp...riêng thấy Hương là đứng hơi xa vắng và mặt buồn buồn vậy.

bonsaichono

Thành viên
Xin chúc mừng EM . Xin tặng em bài hát này .
VÀ CON TIM ĐÃ VUI TRỞ LẠI
[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMS8yMS80L2IvInagaMENGJmOWI3NzUwMzE0NTI1ODY5ODEyYzUzMmM5YTM3NmMdUngWeBXAzfFWeBDoCBDWeB24gVGlcUIbaBIMSQw6MgVnVpIFRy4WeBdUngfIEzhdUngqFpfMSQ4WeBdUngpYyBIdXl8fDI[/FLASH]
Lưu ý Nút play ở đầu sọ thanh công cụ

ntlam

Thành viên
cam on HB đã khen con gái nam định nhé .con gái ai cũng xinh hết (anh để e chém tí nhé)

haibien

Quản Lý Viên
Xin chúc mừng EM . Xin tặng em bài hát này .
[
Lưu ý Nút play ở đầu sọ thanh công cụ
Thank anh!
Trong 2 bức ảnh chụp...riêng thấy Hương là đứng hơi xa vắng và mặt buồn buồn vậy.
H đang tự kỉ
"Súng ống" hoành tráng thế? Bắn rụng đc mấy cô vậy bạn HaiBien? :))
ko dc cố nào
hà nội đẹp quá đẹp hơn khi được lạc giữa một rừng hoa
Ước gì rừng hoa đó là của mình ;))
đúng là những người yêu cây cảnh , môi thế đứng là một dáng cây, hảo hảo
;))
cam on HB đã khen con gái nam định nhé .con gái ai cũng xinh hết (anh để e chém tí nhé)
;))

tkkt2403

Thành viên
haibien làm tôi nhớ tới năm 2007, tôi cũng y như bạn. Hồi đó tôi luôn nghĩ ko cưới em đó tôi sẽ ko cưới ai. Nhưng 5 năm qua đi, bao nhiêu nước chảy dưới chân cầu...hì, hi vọng bạn sẽ có 1 happy ending, khác tôi :)