goc sim khủng ,

hungbonsai

Thành viên tích cực
gốc sim ,gốc lớn hoang 58 ,gốc do quanh cây tử luôn la 80 ,cao 55cm
cây núi về và đã nằm chậu trên 10nam,cây đã thuần bộ rẻ nằm chậu

bệ rất đẹp

cây chụp buổi tối vì mới về nên chưa thấy hết gốc u nần ,nhìn bên ngoài rất đã
anh em có thể chia sẽ cho mình bản thiết kế em Sim này tuơng lai thế nào
thanks anh em
ko biết sim làm như vầy có ổn ko

nhờ anh em cho phuơng án
còn mặt này anh em có đồng ý ko
pa này cấp cây lùn hơn và đẹp hơn ,

gốc này mua không hề rẻ ,5t500k ,thích quá chơi luôn ,hiếm là chơi luôn ,giờ còn lại là đợi anh em góp ý phuơng án để cắt khỏi bị lầm
tối rồi nhưng vẫn chém em nó
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
thân chính đang đợi anh em góp ý để hạ thấp xuống đến mức nào

hungbonsai

Thành viên tích cực
vì cây đã nằm chậu to trên 10 năm ,nhìn tay số 1 đã được uốn có cái co là biết nó đã nằm chậu lâu năm rồi ,gốc bệ u nần về nhà ma nôn nóng không đợi đến ngày mai chụp liền chia sẽ với anh em luôn ,về phần sống và nãy mầm thì ok rồi ,vì nằm chậu lâu đã yên tâm ,phần còn lại đang bí phưong án ,nhờ anh em giúp dùm phuong án,

hungbonsai

Thành viên tích cực
cây đẹp quá huy pilip ơi
thanks anh ,vì cây này chup ban đem với lại chưa vệ sinh nên thấy ít đẹp hơn bên ngoài ,vì sim này khủng nên cũng muốn anh em đưa nhiều phuơng án để sau này chọn phuơng án và làm khả thi hơn

hungbonsai

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: goc sim khủng ,

giá cây này nhu thế nào Hùng ơi, hôm nào rảnh vào chỗ mình chơi.
hôm nào rảnh em vô
==================================
đang đợi anh em nào có phuơng án tuơng lai ,không biết có nên tách làm 2 hay ko ,còn bối rối mong anh em tư vấn thêm

hungbonsai

Thành viên tích cực
mình thích pa2 hơn,khủng thật
uh ,cốt này to làm pa 2 lùn sau này tp giá trị hơn ,cao lỏng lẻo mình củng ít thích
đang đợi anh em góp ý thêm ,để mai hạ đao luôn ,chứ hạ rồi nối lại không được thì chết ,hihi ,nên phải xem anh em góp ý để mình hạ đao luôn

hungbonsai

Thành viên tích cực
Hàng đẹp phê quá đi mất.Để vậy chơi cho hoành tráng,tách làm 2 sợ die không?
cây đã được nằm chậu trên 10nawm rồi anh ,nên có làm sao cũng ko vấn đề gì cả đâu ,em mới hạ đao em nó nè
tối rồi nhưng vẫn chém em nó
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
thân chính đang đợi anh em góp ý để hạ thấp xuống đến mức nào

maianhtuan81

Thành viên
Để vậy chơi mẫu tử là đươc rùi hạ đao xong nhìn phê hơn.Hy vọng tháng 4 này được ngắm những cánh sim tím từ em nó.

hungbonsai

Thành viên tích cực
Để vậy chơi mẫu tử là đươc rùi hạ đao xong nhìn phê hơn.Hy vọng tháng 4 này được ngắm những cánh sim tím từ em nó.
hạ đạo ,mai vệ sinh em nó nữa nhìn chắc phê hơn ,mà cái thân chính còn khá cao ,đang phân vân hạ thấp để chơi cốt cây lùn mà phân vân mãi ,đang đợi anh em nào phát thảo bản vẻ để còn hạ đao khỏi cần suy nghĩ

maianhtuan81

Thành viên
Có thể chém xuống 10 phân nữa xuống đến đó em nó vẫn lắc mạnh và mình nghĩ chỉ hạ đươc đến thế vì chi 1 ở đó và chi đó cũng khá lớn rùi

hungbonsai

Thành viên tích cực
Có thể chém xuống 10 phân nữa xuống đến đó em nó vẫn lắc mạnh và mình nghĩ chỉ hạ đươc đến thế vì chi 1 ở đó và chi đó cũng khá lớn rùi
tuc la toi hinh em chup dung ko anh , vì em chup để xem thế nào ,vì để cao thì chi 1 sẽ có khoản cách quá xa ,mà chi 1 rất đẹp ,nên muốn để chi 1 lại thì thân chính phải hạ xuống để sau này tổng thể mới kín cây được
[/URL][/IMG]
thanks anh đã góp ý

maianhtuan81

Thành viên
Như thế là được rùi đó,thú thật mình cũng rất mê sim! Nếu anh lên biên giới anh sẽ gặp bạt ngàn hoa sim.Một màu tím tinh khiết,thủy chung."rừng hoang đẹp nhất hoa màu tím,chuyện tình thương nhất chuyện hoa sim...!

hungbonsai

Thành viên tích cực
Quá khủng luôn . Chúc mừng .
thanks anh tuấn
Như thế là được rùi đó,thú thật mình cũng rất mê sim! Nếu anh lên biên giới anh sẽ gặp bạt ngàn hoa sim.Một màu tím tinh khiết,thủy chung."rừng hoang đẹp nhất hoa màu tím,chuyện tình thương nhất chuyện hoa sim...!
thanks anh ,hoa sim va quả cua nó thì hồi bé ai cũng thích đi hái sim cả ,hoa thì đẹp ,cả một đồi hoa sim ,