Giao lưu vài viên đá phòng trà, cafe quán, sân vườn

đặng hùng

Thành viên
Da dep cac bac cu ve Yen Bai du mau sac va kieu daNG LUON
Đá yên bái có đá cảnh suối giàng, nó giống kiểu làng nghề cũng như Thanh Hóa có đá cảnh Bỉm Sơn vậy. Nếu mới chơi thì chắc cũng không thể tránh được chơi loại đá này, cũng như phải trả học phí lúc mới chơi cây vậy.

Nếu có thời gian và tư duy bạn tìm hiểu xem tại sao kim cương lại đắt nha :D, tìm hiểu xong bạn ít nhiều sẽ hiểu về chơi đá, đặc biệt chơi dòng đá Jade (Chơi suiseki là đá tự nhiên, jade là đá mài bóng- xin chú thích vì mình mắc bệnh lắm mồm).

đặng hùng

Thành viên
Một số anh em người thì yêu cầu cung cấp hình viên thạch anh cước, anh em khác lại yêu cầu cung cấp thêm hình chi tiết vài viên thạch anh hồng nữa nên đặng hùng xin bổ sung hình như sau:

Viên đá hồng cước 106kg, vì em nó to quá nên chiều nay một mình không dựng em nó lên đúng thế để chụp được nên để nằm chụp luôn.

==================================
Em thạch anh hồng 49kg
Giá em nó là: 8 triệu.

Đây cũng là một em có chất liệu đẹp nha anh em.

dangvanhung

Thành viên tích cực
Nhắn anh Hoàng Thủy: hôm nay đã gửi hàng đi cho anh, lúc đâu nhận hàng thì anh cắt dây của cây ruối trước từ từ lấy ra rồi mới cắt dây cây Lỗ Chí Thâm nha anh, công nhận 2 cây này đóng đi khó thật anh à. Cây khỏe mạnh không biết chuyển đi qua Tín Thành đường bộ chậm mấy ngày có sao không nữa. (vì anh Hoàng Thủy chưa xài nick qua Diễn đàn mà chỉ theo dõi qua guest nên xin nhắn qua đây) :D