Giao lưu trưng bầy cây cảnh nghệ thuật tại Nam Định

niemvuinho

Thành viên
Vói tinh thần luôn học hỏi để tự hoàn thiện mình hơn. CLB cây cảnh nghệ thuật Thiên trường Nam Định sau 1 năm thành lập cũng đã quy tụ được phần lớn anh chị em yêu cây trong và ngoài tỉnh. Tuy còn non trẻ nhưng nhằm tạo điều kiện cho những nghệ nhân, những người yêy cây có một sân chơi lành mạnh bổ ích, được giao lưu học hỏi, được trao đổi kinh nghiệm và đặc biệt là được ghi nhận thành quả lao động nghệ thuật của bản thân và tiếp thu ý kiến phê bình của bè bạn để hoàn thiện hơn nữa

CLB cây cảnh nghệ Thuật Thiên Trường tổ chúc giao lưu_ trung bầy cây cảnh, đá cảnh kỷ niệm 68 năm quốc khánh 2-9 và 1 năm thành lập clb

Thời gian : Từ 1/9 đến 5/9/2013
Điạ điểm : 126 Lê Hồng Phong ( trung tâm van hóa thể thao thanh thiếu niên Nam Định)
Quy môn dự kiến 600 tác phẩm vừa và nhỏ

Thay mặt CLB cây cảnh nghệ thuật thiên trường kính mời anh chị em về thăm quan và giao lưu

Chúc cả nhà vui khỏe.

lebang1

Thành viên
tổ chức to vậy cơ à bác, em tưởng chỉ trưng bày tại Hàng sắt thôi..
cũng có nhiều ace bạn bè tỉnh bạn muốn gl trưng bày nên làm ở hàng Sắt thì hơi chật nên ace clb làm sân ngoài cho rộng em à hôm đó mời em lên chơi nhé

mrduongle

Thành viên tích cực
Tuyệt! Đúng dịp nghỉ lễ! Hy vọng có thể qua thăm triển lãm của các bác!
Chúc triển lãm thành công tốt đẹp!

blobla

Thành viên
Em thấy mấy anh em nói đợt này tham dự toàn hàng bonsai mini từ 60cm trở xuống đúng không anh? Hihi, mình cũng cố gắng tranh thủ qua tham quan mới đươc. Thank anh vì thông tin bổ ích này!

daiphuocloi

Thành viên tích cực
cũng có nhiều ace bạn bè tỉnh bạn muốn gl trưng bày nên làm ở hàng Sắt thì hơi chật nên ace clb làm sân ngoài cho rộng em à hôm đó mời em lên chơi nhé
em ở xa muốn tham gia vài cây nhưng không mang đôn đi được nên bác bố trí hộ em cái nhé

granitequangphuc

Thành viên
em ở xa muốn tham gia vài cây nhưng không mang đôn đi được nên bác bố trí hộ em cái nhé
hình như muấn trưng bày thì phải mang đôn đi theo đó, 30x30 vuông,cao 90, phải có lời mời từ bqt mới được trưng bày hôm nay là ngày chốt cây rồi sáng 31/9 tập kết chước 10h mà

lebang1

Thành viên
nếu là cây mi ni có thể bày trên bàn được thì không phải mang đôn đâu em à
hình như muấn trưng bày thì phải mang đôn đi theo đó, 30x30 vuông,cao 90, phải có lời mời từ bqt mới được trưng bày hôm nay là ngày chốt cây rồi sáng 31/9 tập kết chước 10h mà
đúng rồi em
==================================
Tuyệt! Đúng dịp nghỉ lễ! Hy vọng có thể qua thăm triển lãm của các bác!
Chúc triển lãm thành công tốt đẹp!
rất vui được đón ace bạn bè gần xa
Vui quá,chúc các bác thành công rực rỡ
Thắng có tham gia ít chậu không em
Em thấy mấy anh em nói đợt này tham dự toàn hàng bonsai mini từ 60cm trở xuống đúng không anh? Hihi, mình cũng cố gắng tranh thủ qua tham quan mới đươc. Thank anh vì thông tin bổ ích này!
xin mời bạn đến chơi với ace clb

niemvuinho

Thành viên
Có vài cây dự kiến tham gia trưng bầy đợt này úp lên xin ý kiến anh chị em dd. Cám ơn cả nhà đã xem bài và đông viên anh em CLB chúng tôi

Tầm cây dự kiến trên bàn

Và tầm cây dự kiến trên đôn 90 cm

Còn ít cây xấu xấu nữa xin hem mai ạ
Cám ơn và chúc cả nhà vui khỏe.

phamvanthang

Thành viên tích cực
Nếu có điều kiện than gia thì tốt quá anh ạ.nhưng em ko về kịp.anh thử làm xem sao,cũng vui mà

niemvuinho

Thành viên
Nhiều cây già và ấn tượng, cám ơn bạn đã chia sẻ.
Cám on bạn nhiều. Xin up tiếp vài cây dụ kiến trung bầy, Nếu các bác thấy cây nào ko vừa mắt cung cho ý kiến đặng anh em chúng em còn biết mà hạ xuốn ạ
Cám on cả nhà đã xem bài

nguyen minh long

Thành viên tích cực
anh ơi em bận quá giờ mới để ý có triển lãm ở tỉnh mình.em có mấy cây nghệ thuật muốn tham dự mà bị muộn mất rồi .anh có thể xin ban quản lý cho em em tham dự 1 cây được không anh??? em ở ý yên....xin chân thành cảm ơn anh và diễn đàn cay cảnh nam định.và rất mong được giúp đỡ....

nguyen minh long

Thành viên tích cực
em mới gọi cho anh .....đ\c... nguyễn minh hiệu-số nhà 71 khu tân lâm-thị trấn lâm-huyện ý yên-nam định. số điện thoại.0985798889.cho em đăng ký 1 cây anh nhé. thanks anh rất nhiều.

niemvuinho

Thành viên
anh ơi em bận quá giờ mới để ý có triển lãm ở tỉnh mình.em có mấy cây nghệ thuật muốn tham dự mà bị muộn mất rồi .anh có thể xin ban quản lý cho em em tham dự 1 cây được không anh??? em ở ý yên....xin chân thành cảm ơn anh và diễn đàn cay cảnh nam định.và rất mong được giúp đỡ....
hihi cung so thich, cung yeu cay la gap nhau thoi. giup do gi ban oi. Rat vui duoc don tiep ban,

Vai cay du kien dua di trung bay mong ca nha gop y

chuc ca nha vui khoe