giao lưu AE vài tac phẩm thủ công mỹ nghệ

1chutam

Thành viên Mua Bán
các sản phẩm trên được gia công hoàn toan bằng tay , và bằng các chất liệu ( trắc , hương , cẩm , càte...) rấtmong được sự ủng hộ của mọi người
thứ nhất bình nu hương độc đáo hoành 1,1m (xuất xứ krongpa)cao 45cm , cùng cặp đôn bằng gỗ xoan nguyên khối được chế tác rất công phu cao 42cm.

thứ 2 cặp tranh vân gỗ có hình cá ngựa vân đẹp chất liệu gỗ cẩm hơi hiếm.

thứ 3 tranh gỗ chất liệu càte vân rất đẹp đã bán

thứ 4 1 bình tửu nu hương tiện nổi vân có chiều sâu rất ấn tượng đã bán

thứ 5 2 tranh gỗ chất liệu cẩm có hình bầu rượu

thứ 6 tranh gỗ chất liệu hương đặc biệt đã bán

thứ 7 lục bình màu đỏ chế tác bằng thủ công chất liệu cẩm , lục bình bé bên cạnh là bứu cây ngành ngạnh

thứ 8 tranh gỗ cate có vân núi cực hài hòa với họa tiết

kha can tho

Thành viên tích cực
Bình 1 cặp hay là 1 cái vậy A? Cho xin giá bình và cặp đôn để dưới về cần thơ luôn nha A?

1chutam

Thành viên Mua Bán
Bình 1 cặp hay là 1 cái vậy A? Cho xin giá bình và cặp đôn để dưới về cần thơ luôn nha A?
Cho xin giá cặp Đôn để dưới về Sài Gòn luôn nha Anh? À cặp Đôn làm từ gổ gì vậy Anh
Xin giá cái bình và đôn
Bác cho em xin ,kích thước , chủng loại gỗ và giá của chiếc bình + 2 đôn . Cảm ơn anh nhiều
đã up giá cho các AE

VUTIENTHANH

Thành viên
Bác chủ cho em hỏi hàng này là của nhà Bác làm ra hay đồ Bác sưu tầm giờ bán ạ ? Tiện Bác cho em xin giá và kích thước bình nu hương mini số 4 luôn ạ .Thank

caoky

Thành viên
các sản phẩm trên được gia công hoàn toan bằng tay , và bằng các chất liệu ( trắc , hương , cẩm , càte...) rấtmong được sự ủng hộ của mọi người
thứ nhất bình nu hương độc đáo hoành 1,1m (xuất xứ krongpa)cao 45cm , cùng cặp đôn bằng gỗ xoan nguyên khối được chế tác rất công phu cao 42cm.

thứ 2 cặp tranh vân gỗ có hình cá ngựa vân đẹp chất liệu gỗ cẩm hơi hiếm.

thứ 3 tranh gỗ chất liệu càte vân rất đẹp

thứ 4 1 bình tửu nu hương tiện nổi vân có chiều sâu rất ấn tượng

thứ 5 2 tranh gỗ chất liệu cẩm có hình bầu rượu

thứ 6 tranh gỗ chất liệu hương đặc biệt

thứ 7 lục bình màu đỏ chế tác bằng thủ công chất liệu cẩm , lục bình bé bên cạnh là bứu cây ngành ngạnh

thứ 8 tranh gỗ cate có vân núi cực hài hòa với họa tiết

cho e xin giá từng tác phẩm nhé